சூப்பர் ஸ்டாரை சந்தித்து வாழ்த்துப்பெற்ற ஆர்.மாதவன்!!

0
சூப்பர் ஸ்டாரை சந்தித்து வாழ்த்துப்பெற்ற ஆர்.மாதவன்!!

தமிழ் மற்றும் இந்தி படங்களில் வசீகரமான பாத்திரங்களுக்கு பிரபலமான ஆர் மாதவன், ‘ராக்கெட்ரி: தி நம்பி எஃபெக்ட்’ படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார். இஸ்ரோ விஞ்ஞானி நம்பி நாராயணனின் வாழ்க்கை வரலாற்றை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட இப்படம், இப்படத்தில் மாதவன் மீண்டும் நடித்துள்ளார். இப்படம் நாடு முழுவதும் வரவேற்பை பெற்று, இந்த வரிசையில் இணைந்துள்ளது, ரஜினிகாந்த் ஆர் மாதவனை கவுரவித்துள்ளார். சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் தொடர்ந்து தரமான படங்களை ஊக்குவித்து வருகிறார், மேலும் மாதவனுக்கு படத்திற்கு வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார்.

நடிகர் ரஜினிகாந்தின் பாதங்களைத் தொடும் வீடியோவை ஆர் மாதவன் தனது சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்துள்ளார். மேலும், அந்த வீடியோவில், ஆர் மாதவன் மற்றும் நம்பி நாராயணன் ஆகியோருடன் ரஜினிகாந்தை நாம் காணலாம், மேலும் நிபுணரான நடிகர், நடிகராக மாறிய இயக்குனருக்கு சால்வை அணிவித்து கௌரவிப்பதைக் காணலாம். “நம்பிநோஃபீஷியலில் நீங்கள் ஒரு நபர் தொழில் மற்றும் லெஜண்டின் ஆசீர்வாதங்களைப் பெறும்போது – இது நித்தியத்திற்காக பொறிக்கப்பட்ட தருணம் – # ராக்கெட்ரி மற்றும் பாசத்திற்கு @ரஜினிகாந்த் சார் உங்கள் அன்பான வார்த்தைகளுக்கு நன்றி. இந்த உந்துதல் முற்றிலும் உள்ளது. எங்களுக்கு புத்துயிர் அளித்தது. நாங்கள் உன்னை நேசிக்கிறோம்” என மாதவன் வீடியோவிற்கு தலைப்பிட்டுள்ளார்.

‘ராக்கெட்ரி’ ஜூலை 1 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது, மேலும் படம் இப்போது டிஜிட்டல் தளங்களில் ஸ்ட்ரீமிங்கிற்கு கிடைக்கிறது. OTT வெளியான போதிலும், படம் திரையரங்குகளில் வழக்கமான கால்களைப் பெற்று அதன் திரைகளை நன்றாக வைத்திருக்கிறது. நம்பி நாராயணனின் வாழ்க்கைப் பயணத்தை விளக்குவதால், படத்தில் நடித்ததற்காக மாதவன் பல மாற்றங்களைச் செய்தார், அதே நேரத்தில் சிம்ரன் படத்தில் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடித்தார்.

No posts to display