பளுதூக்கும் வீராங்கனை பிந்த்யாராணி தேவி வெள்ளி வென்றதற்காக பிரெஸ் வாழ்த்து தெரிவித்தார்

0
பளுதூக்கும் வீராங்கனை பிந்த்யாராணி தேவி வெள்ளி வென்றதற்காக பிரெஸ் வாழ்த்து தெரிவித்தார்

பர்மிங்காமில் நடந்த காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டியில் வெள்ளிப் பதக்கம் வென்றதற்காக பளுதூக்கும் வீராங்கனை பிந்த்யாராணி தேவிக்கு ஜனாதிபதி திரௌபதி முர்மு ஞாயிற்றுக்கிழமை வாழ்த்துத் தெரிவித்தார், மேலும் அவரது செயல்திறன் பட்டை உயர்த்துவதற்கான வைராக்கியத்தை வெளிப்படுத்தியது என்றார்.

“ஒவ்வொரு இந்தியரும் உங்கள் வெற்றியின் மகிழ்ச்சியைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள்!,” முர்மு ட்வீட் செய்துள்ளார்.

பெண்களுக்கான 55 கிலோ பளுதூக்கும் போட்டியில் பிந்த்யாராணி தேவி பதக்கம் வென்றார்.

”#காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டியில் பளுதூக்குதல் போட்டியில் வெள்ளி வென்ற பிந்தியாராணி தேவிக்கு வாழ்த்துகள். விளையாட்டுப் போட்டிகளில் உங்களின் சிறந்த செயல்திறனை வெளிப்படுத்தி, பட்டியை உயர்த்துவதற்கான ஆர்வத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளீர்கள். உங்கள் வெற்றியின் மகிழ்ச்சியை ஒவ்வொரு இந்தியரும் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள்!” என்று ஜனாதிபதி ட்வீட் செய்துள்ளார்.

203 கிலோ (92 கிலோ+111 கிலோ) எடை தூக்கி நைஜீரியாவின் ஆதிஜத் அடெனிகே ஒலாரினோயே தங்கப் பதக்கம் வென்றார்.

No posts to display