வெள்ளிப் பதக்கம் வென்றதற்காக பிந்த்யாராணி தேவிக்கு பிரதமர் வாழ்த்து தெரிவித்தார்

0
வெள்ளிப் பதக்கம் வென்றதற்காக பிந்த்யாராணி தேவிக்கு பிரதமர் வாழ்த்து தெரிவித்தார்

பர்மிங்காமில் நடைபெற்ற காமன்வெல்த் போட்டியில் வெள்ளிப் பதக்கம் வென்றதற்காக பிந்த்யாராணி தேவிக்கு பிரதமர் நரேந்திர மோடி ஞாயிற்றுக்கிழமை வாழ்த்து தெரிவித்தார், மேலும் இந்த சாதனை ஒவ்வொரு இந்தியரையும் மிகவும் மகிழ்ச்சியடையச் செய்துள்ளது என்றார்.

பிந்தியாராணி தேவி, பெண்களுக்கான 55 கிலோ எடைப் பிரிவில் வெள்ளிப் பதக்கத்தைப் பெற்று, காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டிகளில் பல பிரிவுகளில் நாட்டின் நான்காவது பளுதூக்குதல் பதக்கத்தை வென்றார்.

பர்மிங்காமில் உள்ள CWGயில் வெள்ளிப் பதக்கம் வென்றதற்காக பிந்த்யாராணி தேவிக்கு வாழ்த்துகள். இந்த சாதனை அவரது விடாமுயற்சியின் வெளிப்பாடாகும், மேலும் இது ஒவ்வொரு இந்தியரையும் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைய செய்துள்ளது,” என்று மோடி தனது ட்விட்டரில் தெரிவித்துள்ளார். “அவளுடைய எதிர்கால முயற்சிகளுக்கு நான் மிகவும் நல்வாழ்த்துக்கள்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

மீராபாய் சானுவின் தங்கப் பதக்கத்திற்குப் பிறகு, பிந்த்யாராணி தேவி ஸ்னாட்ச் பிரிவில் தனிப்பட்ட சிறந்த 86 கிலோவுக்குப் பிறகு, க்ளீன் அண்ட் ஜெர்க்கில் 116 கிலோ எடையைத் தூக்கி, சனிக்கிழமையன்று மொத்தம் 202 கிலோவைத் தூக்கி விளையாட்டு சாதனை படைத்தார். தங்கப் பதக்கம் 203 கிலோ (92 கிலோ+111 கிலோ) தூக்கி நைஜீரியாவின் ஆதிஜத் அடெனிகே ஒலாரினோயே சென்றது.

No posts to display