நடிகை அமலா பால் நடித்துள்ள Cadaver படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !!

0
நடிகை அமலா பால் நடித்துள்ள Cadaver படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !!

நடிகை அமலா பால் நடிக்கவிருக்கும் தடயவியல் க்ரைம் த்ரில்லர் படமான ‘கேடவர்’ படத்தின் டிரைலர் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. மலையாளிகளான அனூப் பணிக்கர் மற்றும் அபிலாஷ் பிள்ளை முறையே இயக்கி, திரைக்கதை எழுதிய இப்படம் விரைவில் பிரபலமான OTT தளத்தில் திரையிடப்பட உள்ளது. இப்படத்தில் மைய கேரக்டரில் நடிப்பது மட்டுமின்றி, அமலா பால் படத்தையும் தயாரித்துள்ளார்.

டிரெய்லர் ஒரு பெண்ணின் கற்பழிப்பு மற்றும் கொலை வழக்கு மற்றும் அதன் பின்னணியில் உள்ள குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் பற்றிய பரபரப்பான திரைப்படத்தின் ஒரு பார்வையை அளிக்கிறது. தமிழ்நாட்டின் தலைமை போலீஸ் அறுவை சிகிச்சை நிபுணராக இருக்கும் டாக்டர் பத்ராவாக அமலா பால் நடிக்கிறார், மேலும் முழு படமும் அவரது கதாபாத்திரத்தின் தனித்துவமான திறமைகள் மற்றும் ஒரு வழக்கை தீர்ப்பதற்கான வழிமுறைகளை சார்ந்துள்ளது.

நடிகர்கள் மற்றும் குழுவில் அதுல்யா ரவி, ஹரிஷ் உத்தமன், ரித்விகா, முனிஷ்காந்த் மற்றும் பலர் உள்ளனர்.
இத்திரைப்படம் உண்மை சம்பவங்களில் இருந்து உத்வேகம் பெற்றுள்ளது, அதன் ஸ்கிரிப்ட் மேம்பாட்டின் போது, ​​புகழ்பெற்ற முன்னாள் கேரள காவல்துறை அறுவை சிகிச்சை நிபுணர் டாக்டர் பி உமாததனிடம் படத்தின் குழுவினர் ஆலோசனை பெற்றனர்.
அமலா பால் நடித்த ‘கேடவர்’ படத்தின் படப்பிடிப்பு கடந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் முடிவடைந்து போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் முறையில் சென்ற நிலையில், தற்போது ஆகஸ்ட் 12ஆம் தேதி வெளியிட தயாராகி வருகிறது.

No posts to display