Wednesday, March 29, 2023

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 30.07.2022!!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 22.03.2023

மேஷம்: இன்று, நீங்கள் இதய விஷயங்களில் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்பட்டு உந்தப்படுவதைக் காணலாம்....

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 21.03.2023

மேஷம்: உங்கள் துணைக்கு குறிப்பாக காதல் உணர்வு இல்லாமல் இருக்கலாம், மேலும்...

சென்னையில் 298வது நாளாக பெட்ரோல், டீசல் விலையில் எந்த...

சென்னையில் கடந்த 297 நாட்களாக ஒரு லிட்டர் பெட்ரோல் மற்றும் டீசல்...

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 09.03.2023 !!

மேஷம்: பண விஷயங்களில் கருத்து வேறுபாடுகள் இன்று தெளிவான பேச்சு வார்த்தைக்கு...

மேஷம்: உங்கள் முழு அணுகுமுறையும் உங்கள் துணை திருப்தியாக இருப்பதை உறுதி செய்வதில் அர்ப்பணிக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் பொறுப்புடன் செயல்பட வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளீர்கள், மேலும் உங்கள் துணையை மகிழ்ச்சியடையச் செய்வதற்காக எல்லாவற்றையும் உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். காதலில் பாடுபடுவது எப்பொழுதும் அழகாக ஒத்துப்போவதில்லை என்பதால், அது சில விரக்திகளுக்கு வழிவகுக்கும். சிறந்த முடிவை எதிர்பார்ப்பதை விட உங்கள் போதுமான செயல்திறனில் திருப்தியடையுங்கள்

ரிஷபம்: அன்பு உங்களிடம் வரட்டும். டேட்டிங் உலகில், நீங்கள் ஒரு நீண்ட வறட்சியை கடந்து செல்வது போல் உணரலாம்; இன்னும், இந்த உணர்வு பல்வேறு காரணிகளால் ஏற்படலாம். உங்கள் வழக்கமான சில அம்சங்களில் சில மாற்றங்களைச் செய்வது உங்கள் வாழ்க்கையில் புதிய நபர்களை அறிமுகப்படுத்த உதவுகிறது. ஆன்லைன் டேட்டிங் தளத்தில் சேர்வதன் மூலமோ அல்லது குழு நிகழ்வுகளுக்குச் செல்வதன் மூலமோ, சாத்தியமான கூட்டாளர்களுக்கு உங்களைக் கிடைக்கச் செய்யலாம்.

மிதுனம்: காதல் குழப்பமாக இருக்கலாம், ஆனால் உங்கள் உறவுகளில் நீங்கள் எதிர்கொள்ளும் சவால்களைப் பற்றி நம்பகமான நண்பரிடம் பேசினால், அந்த பிரச்சனைகளை எவ்வாறு தீர்ப்பது என்பது பற்றிய தெளிவைப் பெற உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். அவர்களின் பாரபட்சமற்ற முன்னோக்கு மற்றும் உற்சாகமான மனப்பான்மையின் காரணமாக, மற்றொரு நபரின் பார்வையை நன்றாகப் புரிந்துகொள்ள ஒரு நண்பர் உங்களுக்கு பெரும் உதவியாக இருக்கலாம். இதன் மூலம் நீங்கள் இறுதியில் பயனடைவீர்கள்.

கடகம்: காதல் என்று வரும்போது, ​​உங்களைத் தாக்கப் போவது உங்களுக்குத் தெரியாது. இன்று அன்பின் தீவிரத்தால் நீங்கள் வெல்லப்பட வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் வாழ்நாள் முழுவதையும் அவருடன் செலவிட வேண்டிய நபரை நீங்கள் கண்டுபிடித்துவிட்டீர்கள் என்று நீங்கள் நம்பும்போது, ​​அது ஒரு அற்புதமான உணர்வு. இருப்பினும், சிறந்த உறவுகளில் கூட ஏற்ற தாழ்வுகள் உள்ளன என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள், எனவே நல்ல நேரங்களையும் கெட்ட நேரத்தையும் அனுபவிக்க தயாராக இருங்கள்.

சிம்மம்: நட்பு அன்பாக மலரும், புதிய வாய்ப்புகளுக்கு உங்களைத் திறக்க அனுமதிக்கிறது. நீங்கள் ஒருவரையொருவர் நீண்ட காலமாக அறிந்திருந்தாலும், நீங்கள் விரும்பும் நபருடன் நீங்கள் நட்பாக இருப்பது எப்போதுமே சிறந்தது. நீங்கள் மிகவும் நிதானமாக இருக்கிறீர்கள் மற்றும் உங்கள் பாதுகாப்பில் சிலவற்றைக் குறைக்க முடியும். உங்கள் உணர்ச்சிகளை நன்கு கையாளும் திறன் கொண்ட ஒருவரின் கைகளில் உங்கள் இதயம் பாதுகாப்பாக உள்ளது.

கன்னி: காதல் உறவுகளில் அதன் முக்கியத்துவத்தின் அடிப்படையில் அன்பை விட மரியாதை சில நேரங்களில் முன்னுரிமை பெறலாம். மற்றவர்களிடமிருந்து எந்த வகையான நடத்தை உங்களுக்கு ஏற்றுக்கொள்ளத்தக்கது என்பதை நீங்கள்தான் தீர்மானிக்கிறீர்கள். புதிதாக தொடங்குவதற்கும் தெளிவான வரம்புகளை நிறுவுவதற்கும் இது ஒருபோதும் தாமதமாகாது. உங்கள் உணர்வுகளை உங்கள் துணையிடம் உணர இதுவே சரியான நேரம். மற்ற நபரை புண்படுத்தாமல் இதை தொடரவும்.

துலாம்: உங்களின் ஆதர்சமான துணை எங்கே இருக்கக்கூடும் என்ற எண்ணங்களில் ஆழ்ந்திருப்பீர்கள். பொருத்தமான இடங்களில் நீங்கள் அன்பைத் தேடுகிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் சுற்றுப்புறங்கள் மற்றும் நீங்கள் தொடர்பு கொள்ளும் நபர்களைப் பற்றிய தீவிர விழிப்புணர்வைப் பேணுங்கள், ஏனென்றால் அவர்கள் செய்யும் அல்லது சொல்லும் விஷயத்தால் நீங்கள் மகிழ்ச்சியுடன் ஆச்சரியப்படுவீர்கள். எனவே உற்சாகப்படுத்துங்கள் மற்றும் கவனமாக இருங்கள்.

விருச்சிகம்: காதல் ராஜ்யம் இன்று உங்கள் மீது நிறைய வளைவுகளை வீசப் போகிறது. ஒரு நண்பருக்கு மகிழ்ச்சியான எதிர்பாராத வழிகளில் மிகவும் முக்கியமான ஒருவராக உருவாகும் திறன் உள்ளது. உங்களுக்கு உதவுவதே அவர்களின் முதல் நோக்கமாக இருந்தாலும், அவர்கள் உங்களை காதலிக்க நேரிடலாம். இந்த கூட்டாண்மையை விரைவாக எழுத வேண்டாம், ஏனெனில் இது வெற்றியடையும் என்பதற்கான அறிகுறிகள் உள்ளன.

தனுசு: இன்று உங்களுக்கும் உங்களுக்கும் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டால் உங்கள் துணையின் உணர்வுகள் நசுக்கப்படலாம். வெளிப்புற தாக்கங்கள் உங்கள் கூட்டாளருடன் சர்ச்சைக்கு வழிவகுக்கும். உங்கள் கூட்டாளியின் பார்வையைப் புரிந்துகொள்வது உங்களுக்கு கடினமாக இருந்தால், தெளிவுபடுத்துவதற்கு பயப்பட வேண்டாம். திறந்த மனதுடன் மற்றவர்களின் வார்த்தைகளைப் புறக்கணிக்கவும். உங்கள் உறவில் நம்பிக்கை வைப்பது முக்கியம்

மகரம்: நீங்களும் உங்கள் காதல் துணையும் வாழ்க்கையைப் பற்றிய ஒரே கண்ணோட்டத்தைப் பகிர்ந்து கொள்கிறீர்கள். இது நீண்ட காலத்திற்கு உங்களுக்கு மிகுந்த மகிழ்ச்சியைத் தரும். உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் சம அளவு மகிழ்ச்சியைத் தரும் முயற்சிகளில் பங்கேற்கவும், ஏனெனில் இது இணைப்பை வலுப்படுத்தவும் கூடுதல் பாசத்தை உருவாக்கவும் உதவும். எனவே, அன்றைய நேர்மறையான அதிர்வுகளைப் பயன்படுத்தி, நீங்கள் விரும்பும் ஒருவருடன் தரமான நேரத்தைச் செலவிடுங்கள்.

கும்பம்: உங்கள் துணையுடன் ஒரு முக்கியமான விஷயத்தைப் பற்றி விவாதிக்கும்போது, ​​நீங்கள் எதைப் பற்றி பேசுகிறீர்கள் என்பது பற்றிய தவறான புரிதல்களைத் தவிர்க்க எச்சரிக்கையுடன் தொடரவும். உங்கள் தோழரைப் பொறுமையாகக் கேளுங்கள், ஏனென்றால் அவர்கள் உங்கள் கருத்தைப் பெற முயற்சிக்கிறார்கள். நீங்கள் இறுதியில் அதே முடிவுக்கு வருவீர்கள் என்ற உண்மை இருந்தபோதிலும், அங்கு செல்வதற்கான பாதை சமதளமாக இருக்கலாம். எனவே, பொறுமையாக இருங்கள் மற்றும் ஒரு நேரத்தில் ஒரு படி எடுக்கவும்.

மீனம்: நீங்கள் தற்போது அனுபவித்து வரும் அன்பின் சக்தியை இன்று அனுபவிப்பீர்கள். உங்கள் துணையுடன் நீங்கள் வலுவான அன்பான தொடர்பைக் கொண்டிருப்பீர்கள், உணர்வுபூர்வமாகப் பேசினால், நீங்கள் மகிழ்ச்சியான இடத்தில் இருப்பீர்கள். உங்கள் காதல் வாழ்க்கை சிறப்பாக உள்ளது, எனவே இந்த நல்ல காலத்தை நீங்கள் பயன்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும். நீண்ட கால உறவில் இந்த நிலைத்தன்மைக்கு நன்றியுடன் இருங்கள் மற்றும் உங்கள் துணையை சிறப்பாக உணருங்கள்.

சமீபத்திய கதைகள்