சந்தோஷ் நாராயணன் பாடிய திருச்சிற்றம்பலம் பாடல் இன்று வெளியாகிறது!!

0
சந்தோஷ் நாராயணன் பாடிய திருச்சிற்றம்பலம் பாடல் இன்று  வெளியாகிறது!!

தனுஷின் திருச்சிற்றம்பலத்தில் இருந்து தேன்மொழி என்ற நான்காவது சிங்கிள் பாடல் நாளை வெளியாகிறது. அனிருத் இசையமைத்துள்ள இந்த பாடலை இசையமைப்பாளர் சந்தோஷ் நாராயணன் பாடியுள்ளார். இதற்கான அறிவிப்பை தயாரிப்பு நிறுவனமான சன் பிக்சர்ஸ் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளது. இந்த அறிவிப்பை தனுஷ் மேற்கோள்-ட்வீட் செய்து, ஆல்பத்தில் இருந்து தனக்கு பிடித்த பாடல் என்று கூறினார்.

இந்தப் படத்தை யாரடி நீ மோகினி புகழ் மித்ரன் ஜவஹர் இயக்குகிறார். இயக்குனர் தனுஷுடன் கடைசியாக 2010 இல் உத்தமபுத்திரன் படத்தில் இணைந்து பணியாற்றினார். இப்படத்தின் நடிகர்கள் ராஷி கண்ணா, நித்யா மேனன், பிரியா பவானி சங்கர், பாரதிராஜா மற்றும் பிரகாஷ் ராஜ் ஆகியோரும் உள்ளனர்.

திருச்சிற்றம்பலம் தனுஷ் மற்றும் அனிருத் இடையே கொண்டாடப்பட்ட ஒத்துழைப்பை மீண்டும் குறிக்கிறது, இது ரசிகர்களால் அன்புடன் டிஎன்ஏ என்று அழைக்கப்பட்டது. படத்தின் ஒலிப்பதிவுக்கான பாடல்களை நடிகர் தனுஷ் மற்றும் பாடலாசிரியர் விவேக் ஆகியோர் எழுதியுள்ளனர்.

விளம்பர இயக்கத்தின் ஒரு பகுதியாக, தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் சிங்கிள்களை வெளியிடத் தொடங்கினர். தாய் கெளவி ஒலிப்பதிவில் இருந்து வெளியிடப்பட்ட முதல் பாடல், அதைத் தொடர்ந்து மேகம் கருக்காத மற்றும் லைஃப் ஆஃப் பழம். இப்படத்தின் அனைத்துப் பாடல்களும் அவற்றின் ப்ரோமோக்களால் ஹைப் மற்றும் எதிர்ப்பார்ப்பைப் பெற்றன, பின்னர் ஆன்லைனில் ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றன.

சன் பிக்சர்ஸ் சார்பில் கலாநதி மாறன் தயாரிக்கும் திருச்சிற்றம்பலத்தை ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் விநியோகம் செய்கிறது. தனுஷ் நடித்த படம் 18 ஆகஸ்ட் 2022 அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது.

No posts to display