சிவகார்த்திகேயனின் ‘பிரின்ஸ்’ படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
சிவகார்த்திகேயனின் ‘பிரின்ஸ்’ படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

சிவகார்த்திகேயன் தனது அடுத்த தமிழ்-தெலுங்கு இரு மொழிகளில் உருவாகும் ‘பிரின்ஸ்’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் தீவிரமாக ஈடுபட்டுள்ளார், மேலும் படம் இந்த தீபாவளிக்கு வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. தற்போது, ​​படத்தின் முக்கிய பகுதிகளின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்து வருவதாக சமீபத்திய தகவல் வெளியாகியுள்ளது. ‘பிரின்ஸ்’ படத்தின் இறுதிப் பாடல் கடந்த சில நாட்களாக சென்னையில் உள்ள ஒரு திரைப்பட நகரத்தில் படமாக்கப்பட்டு, தற்போது முடிவடைந்துள்ளது. இதன் மூலம், ‘பிரின்ஸ்’ படத்தின் முக்கிய பகுதிகளின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்த நிலையில், படக்குழு இன்னும் ஒரு பேட்ச்வொர்க்கை மட்டுமே விட்டுள்ளது. எனவே இப்படம் தீபாவளி வெளியீடாக இருக்கும் நிலையில், சிவகார்த்திகேயனின் ‘பிரின்ஸ்’ கார்த்தியின் ‘சர்தார்’ படத்தை எதிர்கொள்வதால், இந்த தீபாவளிக்கு பாக்ஸ் ஆபிஸில் சுவாரசியமான மோதலாக இருக்கும்.

அனுதீப் இயக்கிய ‘பிரின்ஸ்’ படத்தில் சிவகார்த்திகேயனுக்கு ஜோடியாக ‘உக்ரைன்’ நடிகை மரியா ரியாபோஷப்கா நடிக்கிறார், மேலும் இப்படம் காதல் கலந்த காமெடி படமாக இருக்கும் என கூறப்படுகிறது. சிவகார்த்திகேயன் ஒரு ஆசிரியராக நடிக்கிறார், அவர் வெளிநாட்டவரைக் காதலிக்கிறார், மேலும் படம் தமிழ்நாடு மற்றும் பாண்டிச்சேரியில் பல்வேறு இடங்களில் படமாக்கப்பட்டுள்ளது. இப்படத்திற்கு தமன் இசையமைக்கிறார், மேலும் இது நடிகருடன் அவரது முதல் படம்.

இயக்குனர் மடோன் அஸ்வினுடன் இணைந்து ‘மாவீரன்’ படத்திற்கான பணிகளை தொடங்க சிவகார்த்திகேயன் அடுத்ததாக ஐதராபாத் செல்லவுள்ளார். ‘மாவீரன்’ இருமொழி படமாகவும் உருவாகவுள்ளது, மேலும் இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு அடுத்த வாரம் ஹைதராபாத்தில் தொடங்கவுள்ளது. பல முன்னணி முகங்கள் படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாக கூறப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமாக நடிகர்களை அறிவிக்கவில்லை.

No posts to display