வெந்து தனித்து காடு படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
வெந்து தனித்து காடு படத்தை  பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

நடிகர் சிலம்பரசன் தனது வரவிருக்கும் திரைப்படத்தின் டப்பிங்கை முடித்துவிட்டதாக தயாரிப்பாளர்கள் வெள்ளிக்கிழமை தெரிவித்தனர்.

வெந்து தனித்து காடு இந்த ஆண்டு செப்டம்பர் 15 ஆம் தேதி உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது.

ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லராக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படும், ஜெயமோகன் வசனம் எழுத, கெளதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கிய வெந்து தனிந்து காடு. முன்னதாக சிலம்பரசன் நடித்த விண்ணைத்தாண்டி வருவாயா (2010), அச்சம் என்பது மடமையடா (2016), மற்றும் குறும்படமான கார்த்திக் டயல் செய்த யென்ன் (2020) ஆகிய படங்களுக்கு கவுதமுடன் இணைந்து பணியாற்றிய ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார்.

படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவினர் சித்தார்த்தா நுனி ஒளிப்பதிவாளராகவும், ஆண்டனி படத்தொகுப்பாளராகவும் உள்ளனர். சித்தி இத்னானி கதாநாயகியாகவும், ராதிகா சரத்குமார், சித்திக், ஏஞ்சலினா ஆபிரகாம் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

இதற்கிடையில், சிலம்பரசன் பாத்து தலா மற்றும் கொரோனா குமார் பைப்லைனில் உள்ளனர்.

No posts to display