பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் நிக் ஜோனாஸ் வாடகைத் தாய் மூலம் இரண்டாவது குழந்தை பெற்றுக் கொள்கிறார்களா?

0
பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் நிக் ஜோனாஸ் வாடகைத் தாய் மூலம் இரண்டாவது குழந்தை பெற்றுக் கொள்கிறார்களா?

பாலிவுட் நடிகை பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் அவரது கணவர் மற்றும் பாடகர் நிக் ஜோனாஸ் ஆகியோர் தங்களது முதல் குழந்தையான மால்டி மேரியை இந்த ஆண்டு ஜனவரி மாதம் வாடகைத் தாய் மூலம் வரவேற்றனர். இன்னும் சிறிது காலத்திற்குள் தம்பதியருக்கு இரண்டாவது குழந்தை பிறக்க வாய்ப்புள்ளதாக தற்போது தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

ஒரு செய்தி நிறுவனத்தால் மேற்கோள் காட்டப்பட்ட ஆதாரத்தின்படி, பிரியங்காவும் நிக் ஜோனாஸும் உடன்பிறந்தவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையின் மிக முக்கியமான பாகங்களில் ஒன்றாக இருப்பதாக உணர்கிறார்கள், மேலும் அவர்கள் தங்கள் மகள் மால்தி சகோதரர்கள்/சகோதரிகளுடன் வளர வேண்டும் என்று நிச்சயமாக விரும்புகிறார்கள். நிக் தனது குழந்தைகள் வயதில் நெருக்கமாக இருப்பதையும் அவரது சகோதரர்களான ஜோ மற்றும் கெவின் குழந்தைகளுடன் இருப்பதையும் உறுதிப்படுத்த விரும்புவதாக கூறப்படுகிறது

“அவர்களின் (பிரியங்கா மற்றும் நிக்) உடன்பிறந்தவர்கள் அவர்களின் வாழ்க்கையின் மிக முக்கியமான பகுதிகளில் ஒன்றாகும், எனவே இது அவர்கள் மால்திக்கு நிச்சயமாக விரும்பும் ஒன்று. அவர்கள் இன்னும் இன்னொருவரை வரவேற்கத் தயாராக இல்லை, ஆனால் அவர்கள் அதைச் செய்யும்போது, ​​​​கடந்த முறை செய்ததைப் போல அவர்கள் ஒரு பினாமியைப் பயன்படுத்தப் போகிறார்கள். இது ஒரு விஷயம் அல்ல, அது எப்போது என்பது மட்டுமே, ”என்று தம்பதியினருக்கு நெருக்கமான ஒரு வட்டாரம் ஒரு பொழுதுபோக்கு போர்ட்டலால் மேற்கோள் காட்டப்பட்டது.

பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் நிக் ஜோனாஸ் இந்த ஆண்டு ஜனவரி பிற்பகுதியில் தங்கள் குழந்தை மகள் மால்தியின் வருகையைப் பற்றிய செய்தியைப் பகிர்ந்து கொள்ள அந்தந்த இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடிகளுக்கு அழைத்துச் சென்றனர். அவர்கள் எழுதினார்கள், “நாங்கள் வாடகைத் தாய் மூலம் ஒரு குழந்தையை வரவேற்றோம் என்பதை உறுதிப்படுத்துவதில் நாங்கள் மிகுந்த மகிழ்ச்சி அடைகிறோம். குடும்பத்தில் கவனம் செலுத்துவதால், இந்தச் சிறப்பான நேரத்தில் தனியுரிமையை நாங்கள் மரியாதையுடன் கேட்கிறோம். மிக்க நன்றி.”

No posts to display