திருச்சியில் நடைபெற்ற துப்பாக்கி சுடும் போட்டியில் அஜித் எத்தனை பதக்கங்களை வென்றுள்ளார் தெரியுமா?

0
திருச்சியில் நடைபெற்ற துப்பாக்கி சுடும் போட்டியில் அஜித் எத்தனை பதக்கங்களை வென்றுள்ளார் தெரியுமா?

47வது மாநில துப்பாக்கி சுடுதல் போட்டியில் கலந்து கொள்ளவிருக்கும் அஜித் சமீபத்தில் திருச்சி ரைபிள் கிளப்புக்கு சென்றது பேசப்பட்டது. மேலும் கிளப்பில் இருந்து நடிகரின் வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது. இந்த வீடியோ வைரலானதைத் தொடர்ந்து, அஜித் ரசிகர்கள் தங்களுக்கு பிடித்த நட்சத்திரத்தைப் பார்க்க திருச்சி ரைபிள் கிளப்பை நோக்கி குவிந்தனர்.

திருச்சியில் 47வது மாநில அளவிலான துப்பாக்கி சுடும் போட்டி நடந்து வந்தது கடந்த 24ம் தேதி முதல் தொடங்கப்பட்ட இந்த போட்டி நாளை (ஜுலை 31) வரை நடக்க இருக்கிறது. இதில் 1300 போட்டியாளர்கள் கலந்து கொண்டிருக்கின்றனர், அஜித்தும் கடந்த 27ம் தேதி மாஸ்டர் என்ற பிரிவில் பங்குபெற்றார்.

அவரை காண ரசிகர்கள் திடீரென அங்கு குவிய எப்படிபட்ட கூட்டம் கூடியது என்பது நாம் நிறைய வீடியோக்களில்
பார்த்துவிட்டோம்.

நிறைய பிரிவின் கீழ் போட்டி போட்டுள்ள அஜித்திற்கு 4 தங்கம் 2 வெண்கல பதக்கம் என மொத்தமாக 6 பதக்கங்கள் கிடைத்துள்ளன.

அடுத்த சில நாட்களுக்கு படப்பிடிப்பு போட்டி நடைபெறுவதால் அஜித் மீண்டும் திருச்சி ரைபிள் கிளப்புக்கு வருவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் கிளப்புக்கு வெளியே அதிக ரசிகர்கள் கூடுவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.
எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் தனது 61வது படத்திற்கான இறுதிகட்ட படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்க உள்ளார்.

No posts to display