கார்த்தியின் ‘விருமான்’ படத்தின் லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

0
கார்த்தியின் ‘விருமான்’ படத்தின் லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

கார்த்தி அடுத்ததாக முத்தையா இயக்கத்தில் கிராமப்புற பொழுதுபோக்கு படமான ‘விருமான்’ படத்தில் நடிக்கவுள்ளார், மேலும் படம் ஆகஸ்ட் 31 ஆம் தேதி வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஆனால், படத்தின் சமீபத்திய போஸ்டரில் கார்த்தியின் ‘விருமன்’ வெளியீட்டு தேதி இல்லை. ‘விருமன்’ படம் சென்சார் முடிந்து, ‘யு/ஏ’ சான்றிதழ் பெற்றுள்ளது. ‘விருமன்’ என்ற தலைப்புடன் கூடிய சிறப்பு போஸ்டருடன் தயாரிப்பாளர்கள் அறிவிப்பை வெளியிட்டுள்ளனர், விரைவில் திரைக்கு வர உள்ளது. எனவே, தயாரிப்பாளர்களின் சமீபத்திய ட்வீட், ‘விருமான்’ வெளியீட்டு தேதியில் மாற்றம் இருக்கும் என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது, மேலும் சீயான் விக்ரமின் ‘கோப்ரா’ இப்போது ஆகஸ்ட் 31 ஆம் தேதி வெளியீட்டிற்கு காத்திருக்கிறது.

இயக்குனர் ஷங்கரின் மகள் அதிதி ஷங்கர் அறிமுகமாகிறார், மேலும் அவர் கார்த்திக்கு ஜோடியாக ‘விருமான்’ படத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். படத்தின் பெரும்பகுதி மதுரை மாவட்டம் மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் படமாக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் இது அவர்களின் முந்தைய சூப்பர் ஹிட் படமான ‘கொம்பன்’ போலவே கார்த்தி மற்றும் முத்தையாவின் சக்தி நிறைந்த கிராமப்புற நாடகமாக இருக்கும். படம் வெளிவர இன்னும் சில வாரங்களே உள்ளதால், தயாரிப்பாளர்களிடம் இருந்து பேக்-டு-பேக் அப்டேட்களை எதிர்பார்க்கலாம்.

‘விருமான்’ படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ளார், மேலும் படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா ஆகஸ்ட் 3 ஆம் தேதி மதுரையில் நடைபெறும் என்று கூறப்படுகிறது. ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவிற்கான ஏற்பாடுகள் பிரமாண்டமாக நடந்து வருகின்றன, மதுரையில் கார்த்தி மற்றும் ‘விருமன்’ குழுவினர் நன்றி தெரிவிக்க உள்ளனர். படப்பிடிப்பின் போது மக்கள் ஆதரவு அளித்தனர்.

No posts to display