Sunday, April 2, 2023

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 29.07.2022 !!

தொடர்புடைய கதைகள்

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 01.04.2023!

மேஷம்: இன்று பணத்தை நிர்வகித்தல் மற்றும் நிதி சவால்களை வழிநடத்துதல் ஆகியவை...

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 31.03.2023

மேஷம்: சுயபரிசோதனை செய்ய உங்கள் சொந்த உலகத்திற்கு பின்வாங்கும் போக்கு உங்களுக்கு...

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 30.03.2023 !

மேஷம்: காதல் என்பது எல்லா துப்பாக்கிகளையும் எரித்துக்கொண்டு விரைந்து செல்வது அல்ல....

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 22.03.2023

மேஷம்: இன்று, நீங்கள் இதய விஷயங்களில் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்பட்டு உந்தப்படுவதைக் காணலாம்....

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 21.03.2023

மேஷம்: உங்கள் துணைக்கு குறிப்பாக காதல் உணர்வு இல்லாமல் இருக்கலாம், மேலும்...

மேஷம்: இன்று உங்கள் சந்திப்புகளில் நீங்கள் மிகவும் எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டும், ஏனென்றால் நீங்கள் விஷயங்களை தவறாகப் புரிந்துகொண்டு, நேசிப்பவரிடமிருந்து உங்களைப் பிரிக்கலாம். உங்கள் உணர்ச்சிகள் வழக்கத்தை விட மிகவும் நிலையற்றதாக இருப்பதால், மறக்கமுடியாத ஒன்றைச் செய்ய நீங்கள் இருவரும் சிறிது நேரம் ஒதுக்கி வைப்பது நல்லது. நீங்கள் இருவரும் சரியான மனநிலையில் இருக்கும்போது பின்னர் மீண்டும் இணைக்கவும்.

ரிஷபம்: நீங்கள் போற்றும் ஒருவரின் கவனத்தை ஈர்க்கும் வாய்ப்புகளை அதிகரிக்க விரும்பினால், நீங்கள் அதிக அளவிலான உற்சாகத்தை வெளிப்படுத்த வேண்டும். உங்கள் காதல் உறவுகளின் தரத்தை மேம்படுத்த, படுக்கையில் இருந்து இறங்கி, ஆக்கப்பூர்வமாக ஏதாவது செய்ய முடிவெடுப்பதற்கு இன்று ஒரு சிறந்த நாள். உங்கள் நோக்கங்களை தெளிவுபடுத்துங்கள் மற்றும் நீங்கள் அக்கறை கொண்ட மற்ற நபருக்கு நிரூபிக்கவும்.

மிதுனம்: இன்று, நீங்களும் உங்கள் துணையும் வழக்கத்தை விட ஆழ்ந்த குழுப்பணி உணர்வை உணர்வீர்கள். குறிப்பிட்ட விஷயங்களைப் பற்றி நீங்கள் எப்படி உணருகிறீர்கள் என்பதைப் பற்றி ஒருவருக்கொருவர் தொடர்புகொள்வதன் மூலம் எழுந்த கருத்து வேறுபாடுகளை நீங்கள் தீர்க்கலாம். குணமடைவதற்கான வாய்ப்பை வழங்குவதன் மூலம் உங்கள் இருவருக்கும் இடையில் இருந்த ஏதேனும் பிளவுகளை சரிசெய்ய ஒருமித்த கருத்தை உருவாக்குவதைப் பாருங்கள். நல்லிணக்கத்தை உருவாக்க நேர்மறையான நல்லெண்ணத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

கடகம் : உங்கள் தற்போதைய உறவின் குறைபாடுகளில் கவனம் செலுத்தும் உங்கள் போக்கின் காரணமாக நீங்கள் வழக்கமாக இருப்பதை விட நீங்கள் அதிகமாக தீர்ப்பளிக்கலாம். உங்கள் செயல்களுக்குப் பின்னால் உள்ள காரணங்களைப் பற்றி கவனமாக சிந்தியுங்கள், மேலும் நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் எதிர்பார்ப்புகளைப் பூர்த்தி செய்கிறீர்களா இல்லையா என்பதையும் கருத்தில் கொள்ளுங்கள். இன்று எந்த விவாதமும் நடத்துவது, மற்றொரு நேரம் காத்திருக்க விரும்பிய முடிவை ஏற்படுத்தாது.

சிம்மம்: இந்த இரண்டு பகுதிகளையும் சமநிலைப்படுத்த நீங்கள் இன்று வேலை மற்றும் காதல் இடையே ஏமாற்று வித்தையை காணலாம். நீங்கள் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க உறவில் உங்கள் கவனத்தை செலுத்த வேண்டும் மற்றும் அமைதியான சூழ்நிலையை உருவாக்க குறிப்பிட்ட பிரச்சனைகளுக்கு தீர்வு காண வேண்டும். இது தினசரி அடிப்படையில் உங்கள் பணிக்கு அதிக பங்களிப்பை வழங்கும். இந்த இரண்டையும் ஒரே நேரத்தில் செய்ய முடிந்தால், உங்களுக்கு ஒரு அற்புதமான நாள் இருக்கும்.

கன்னி: உங்கள் நெருங்கிய உறவுகள் இப்போது உங்கள் பங்கில் ஆழ்ந்த அக்கறை மற்றும் தீவிர அர்ப்பணிப்பு ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளனர். நீங்கள் ஒரு உறவை இன்னும் நீடித்ததாக மாற்ற விரும்புகிறீர்கள் அல்லது ஏதாவது ஒரு வகையில் அதில் சில அம்சங்களில் ஈடுபட விரும்புகிறீர்கள் என்ற எண்ணத்தை நீங்கள் பெறும் ஒரு கட்டத்தில் நீங்கள் வந்துவிட்டீர்கள். தன்னம்பிக்கையோடும் மகிழ்ச்சியோடும் முன்னேறுங்கள்! இதைக் கேட்டதும் உன் துணைவன் சந்திரனுக்கு மேல் இருக்கப் போகிறான்.

துலாம்: இன்று உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை தற்காலிகமாக தலைகீழாக மாறலாம். பிரச்சனையில் இருக்கும் அன்புக்குரியவருக்கு உதவ நீங்கள் அழைக்கப்படும் நேரங்கள் இருக்கும். உங்கள் காதல் உறவில் கடந்த சில பிரச்சனைகள் காரணமாக நீங்கள் சிக்கலை சந்திக்க நேரிடும். பதற்றப்பட வேண்டாம்! உங்கள் அன்புக்குரியவருடன் வெளிப்படையாகவும் ஆதரவாகவும் பேச முயற்சிப்பதன் மூலம் மன அழுத்தத்தின் எந்த உணர்வுகளையும் நீங்கள் குறைக்கலாம்.

விருச்சிகம்: இன்று உங்களுக்கு புதிய காதல் உதயமாகும். ஏற்கனவே உள்ள உறவில் காதல் மீண்டும் எழலாம் அல்லது புதிய மற்றும் கவர்ச்சிகரமான ஒருவரை நீங்கள் சந்திப்பதாக இருக்கலாம். இந்த நபர் தொலைதூர இடத்திலோ அல்லது வேலையிலோ இருந்து வரலாம். உங்கள் தற்போதைய சூழ்நிலையைப் பொருட்படுத்தாமல், உணர்ச்சி சிறிது நேரம் தொடரும். உங்களுக்கான உண்மையான மகிழ்ச்சியைக் கண்டறியும் வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

தனுசு: இன்று உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் சூழ்ச்சி இல்லாததை நீங்கள் கவனிக்கலாம். மற்ற அனைவராலும் விரும்பப்படுவதற்கு உங்கள் ஆளுமையை மாற்ற வேண்டும் என்று நீங்கள் கருதவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உண்மை என்னவென்றால், உங்கள் மென்மையான, அக்கறையுள்ள இயல்பை அறிந்தவர்கள் மற்றும் மதிக்கும் நபர்கள் உங்களில் மிகுந்த ஆறுதலையும் ஆறுதலையும் காண்பார்கள். இந்த எண்ணத்தை முற்றிலுமாக விட்டுவிடுங்கள், நீங்கள் இல்லாதவர் போல் நடிக்கும் நாள் இன்று இல்லை.

மகரம்: சில சமயங்களில் உங்கள் வேலையில் அதிக கவனம் செலுத்துவது சாத்தியமாகும். அடிக்கடி இல்லாவிட்டால் வாரத்திற்கு ஒரு முறையாவது உங்கள் துணையுடன் ஓய்வெடுங்கள். உங்கள் அன்றாட வேலைகள் மற்றும் பொறுப்புகளில் இருந்து ஒரு மூச்சு விடுங்கள். உங்கள் உறவை முன்னுரிமையாக வைத்திருங்கள். சில தரமான நேரத்தை ஒன்றாகச் செலவழித்து வேடிக்கையாக இருங்கள். நீங்கள் கொஞ்சம் சுயநினைவுடன் உணரும்போது கொஞ்சம் திறந்தால் பரவாயில்லை. உங்கள் உணர்ச்சிகளையும் ஒருவருக்கொருவர் அன்பையும் காட்டுங்கள்.

கும்பம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கை செழிக்கும் சாத்தியம் உள்ளது, ஆனால் உங்களுக்காக பிரத்யேகமாக உருவாக்கப்பட்ட ஒருவர் உலகில் இருக்கிறார் என்பதை முதலில் நீங்கள் நம்ப வேண்டும். தனியாக இருப்பது சில நேரங்களில் சவாலாக இருக்கலாம். இருப்பினும், இந்த வெற்றிடம் உங்களுக்கு சரியானவரால் நிரப்பப்படும். அதை ஒதுக்குவது மதிப்பு. பிரபஞ்சம் உங்களுக்கு சிறந்த வாய்ப்புகளை மட்டுமே தரும் என்று நம்புங்கள்.

மீனம்: ஒரு நபர் ஒரு பெரிய பரிச்சய வட்டத்தைக் கொண்டிருப்பதால் மட்டுமே நம்பகமானவர் என்று கருதுவது போதாது. உங்கள் உறவில் ஒரு எச்சரிக்கை அறிகுறி இருந்தால், அந்த சூழ்நிலையைப் பற்றி நீங்கள் எப்படி உணருகிறீர்கள் என்பதில் உங்கள் நம்பிக்கையை வைக்க வேண்டும். உங்கள் தற்போதைய உறவின் அரவணைப்பை மதிப்பிடும் போது உங்கள் உள்ளத்தை நம்புங்கள். சாம்பல் நிறப் பகுதிகள் ஏதேனும் இருந்தால், அவற்றை விரைவாகச் சரிசெய்யவும்.

சமீபத்திய கதைகள்