சாரா தனுஷுக்கு பங்க்ரா செய்யும் BTS வீடியோவை வெளியிட்டார் !!

0
சாரா தனுஷுக்கு பங்க்ரா செய்யும் BTS வீடியோவை  வெளியிட்டார் !!

சாரா அலி கான் வியாழன் அன்று தனது சமூக ஊடகத்தில் ஒரு முட்டாள்தனமான பூமராங்கைப் பகிர்ந்துள்ளார், அவர் தனது “அத்ரங்கி ரே” உடன் நடித்த தனுஷுக்கு மிகவும் பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்தார். தனுஷ் 39 வயதை எட்டினார், நாள் முழுவதும் சக நடிகர்களிடமிருந்து வாழ்த்துகளைப் பெற்று வருகிறார்.

ஒரு த்ரோபேக் BTS வீடியோவில், சாரா “அத்ரங்கி ரே” செட்டில் தனுஷுக்கு முன்னால் பாங்க்ரா ஸ்டெப் செய்வதைக் காணலாம். நடிகை ஒரு இனிமையான தலைப்பை எழுதினார்: “பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள், @தனுஷ்க்ராஜா. இனிய நாளாகட்டும்! வழக்கம் போல், நீங்கள் அமைதியாகவும், நிதானமாகவும், அமைதியாகவும் இருக்கும்போது நான் அதிக உற்சாகமாகவும் உற்சாகமாகவும் இருக்கிறேன். இந்த அத்ரங்கி நாட்களைக் காணவில்லை #bts”

சாரா சமீபத்தில் நெட்ஃபிக்ஸ் இல் ஸ்ட்ரீமிங் செய்யும் ருஸ்ஸோ பிரதர்ஸின் “தி கிரே மேன்” இல் ஹாலிவுட் அறிமுகத்திற்காக தனுஷை வாழ்த்தினார். அவரது பதிவுகள் இரண்டு நடிகர்களும் திரைக்கு வெளியே பகிர்ந்து கொள்ளும் தோழமையின் அறிக்கை.

வேலையில், நடிகை விக்ராந்த் மாஸ்ஸியுடன் பவன் கிருபலானியின் “கேஸ்லைட்” படத்தில் அடுத்ததாகக் காணப்படுவார் மற்றும் விக்கி கௌஷலுக்கு ஜோடியாக பெயரிடப்படாத ஒரு திட்டத்திற்கான படப்பிடிப்பை சமீபத்தில் முடித்துள்ளார்.

No posts to display