இண்டிகோ விமானம் ஜோர்ஹாட்டில் ஓடுபாதையில் இருந்து தவறி விழுந்தது, பயணிகள் பாதுகாப்பாக உள்ளனர்

0
இண்டிகோ விமானம் ஜோர்ஹாட்டில் ஓடுபாதையில் இருந்து தவறி விழுந்தது, பயணிகள் பாதுகாப்பாக உள்ளனர்

அசாமில் உள்ள ஜோர்ஹாட்டில் இருந்து கொல்கத்தா செல்லும் இண்டிகோ விமானம், புறப்படும் போது ஓடுபாதையில் இருந்து சறுக்கி, அதன் ஒரு ஜோடி சக்கரங்கள் சேறும் சகதியுமான அவுட்ஃபீல்டில் சிக்கிக்கொண்டதாக விமான நிறுவனம் வெள்ளிக்கிழமை தெரிவித்துள்ளது.

வியாழன் அன்று விமானம் 98 பயணிகளுடன் புறப்படுவதற்கு வரி விதிக்கும் போது இந்த சம்பவம் நடந்ததாகவும், விமானம் ரத்து செய்யப்பட்டதாகவும் அது கூறியது.

”ஜோர்ஹாட்டில் இருந்து கொல்கத்தாவிற்கு இயக்கப்படும் இண்டிகோ விமானம் 6E-757 புறப்படும் போது மீண்டும் விரிகுடாவிற்கு திரும்பியது. டாக்ஸியில் வெளியே செல்லும் போது, ​​விமானிக்கு முக்கிய சக்கரம் ஒன்று, டாக்ஸிவேயை ஒட்டிய புல்லின் மீது ஓரளவு ஓடியது என்று அறிவுறுத்தப்பட்டது,” என்று விமான நிறுவனம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

விமானி முன்னெச்சரிக்கையாக டாக்ஸி நடைமுறையை வைத்திருந்தார் மற்றும் தேவையான ஆய்வுக்கு கேட்டார்.

”விமானம் மீண்டும் ஜோர்ஹாட்டில் உள்ள விரிகுடாவிற்கு ஆய்வுக்காக கொண்டு செல்லப்பட்டது. முதற்கட்ட பரிசோதனையின் போது, ​​எந்தவிதமான குறைபாடுகளும் காணப்படவில்லை. முன்னெச்சரிக்கையாக பராமரிப்புக் குழுவினர் தீவிர ஆய்வு மேற்கொண்டனர். விமானம் ரத்து செய்யப்பட்டது,” என இண்டிகோ நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

இந்திய விமான நிலைய ஆணைய அதிகாரி ஒருவர் பிடிஐயிடம் கூறுகையில், ”தொழில்நுட்பக் கோளாறு” காரணமாக ஜோர்ஹாட்டில் பல மணி நேரம் நிறுத்தப்பட்ட பின்னர் கொல்கத்தா செல்லும் இண்டிகோ விமானம் ரத்து செய்யப்பட்டது.

”விமானத்தில் சில தொழில்நுட்பக் கோளாறு இருந்தது. விமானத்தில் 98 பயணிகள் இருந்தனர். பயணிகள் அனைவரும் இறக்கிவிடப்பட்டு பாதுகாப்பாக உள்ளனர். அவர்கள் டெர்மினல் கட்டிடத்தில் காத்திருந்தனர், இரவு 8:15 மணியளவில் விமானம் ரத்து செய்யப்பட்டது, ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

முன்னதாக, உள்ளூர் பத்திரிகையாளர் ஒருவர் ட்விட்டரில் ஒரு விமானத்தைக் காட்டும் படத்தைப் பதிவேற்றினார், அது ஓடுபாதையில் இருந்து சறுக்கியதாகவும், ஒரு ஜோடி சக்கரங்கள் மென்மையான புல்வெளியில் சிக்கிக்கொண்டதாகவும் தெரிகிறது.

IndiGo ஐ டேக் செய்து, எழுத்தாளர் பதிவிட்டுள்ளார், ”குவஹாத்தி கொல்கத்தா @indigo விமானம் 6F 757 (6E757) ஓடுபாதையில் இருந்து நழுவி, அசாமில் உள்ள ஜோர்ஹாட் விமான நிலையத்தில் சேற்று வயலில் சிக்கியது. விமானம் மதியம் 2.20 மணிக்குப் புறப்படத் திட்டமிடப்பட்டது, ஆனால் இந்த சம்பவத்திற்குப் பிறகு விமானம் தாமதமானது.” அவரது பதிவிற்குப் பதிலளித்த இண்டிகோ, ”ஐயா, இதைக் கேட்டு சம்பந்தப்பட்ட குழுவிடம் இதை உடனடியாக எழுப்புவதில் நாங்கள் கவலைப்படுகிறோம். அதற்கு DM வழியாக PNRஐப் பகிரவும். நீங்கள் நலமாகவும் வசதியாகவும் உங்கள் இலக்கை நோக்கி பயணித்திருப்பீர்கள் என்று நம்புகிறோம்.

No posts to display