‘கட்டா குஸ்தி’ படத்தை பற்றிய வெளியான மாஸ் அப்டேட் இதோ !!!

0
‘கட்டா குஸ்தி’ படத்தை பற்றிய வெளியான மாஸ் அப்டேட் இதோ !!!

விஷ்ணு விஷால் தனது அற்புதமான ஸ்கிரிப்ட் தேர்வுகளால் ரசிகர்களைக் கவர்ந்து வருகிறார், மேலும் அவருக்கு அடுத்ததாக ஒரு சுவாரஸ்யமான வரிசை உள்ளது. விஷ்ணு விஷால் அடுத்ததாக செல்ல அய்யாவு இயக்கத்தில் தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழிகளில் உருவாகும் ‘கட்ட குஸ்தி’ படத்தில் பணிபுரிந்து வருகிறார். ‘கட்டா குஸ்தி’ குஸ்தி (மல்யுத்தம்) விளையாட்டை அடிப்படையாகக் கொண்டது, மேலும் படம் ஏப்ரல் மாதத்தில் அதன் செயல்பாட்டைத் தொடங்கியது. விஷ்ணு விஷால் தற்போது ‘கட்ட குஸ்தி’ படப்பிடிப்பில் இருந்து சில படங்களை பகிர்ந்துள்ளார்.

‘கட்ட குஸ்தி’ படத்தின் 80% படப்பிடிப்பு முடிந்துவிட்டதாகவும், தற்போது கேரளாவில் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டு வருவதாகவும் விஷ்ணு விஷால் தெரிவித்துள்ளார். ‘கட்டா குஸ்தி’ 2022 வெளியீடாக இருக்கும், மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் விரைவில் ஒரு பெரிய புதுப்பிப்பைக் கொண்டு வருவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

‘கட்டா குஸ்தி’ படத்திற்கு ஜஸ்டின் பிரபாகரன் இசையமைக்க, ரிச்சர்ட் எம் நாதன் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி முன்னணி பெண்மணியாக நடிக்கிறார், அதே நேரத்தில் தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் மற்ற நட்சத்திரங்களைப் பற்றிய விவரங்களை ரசிகர்களுக்கு ஒரு ரகசியத்தை பராமரிக்கவில்லை.

விஷ்ணு விஷால் கடைசியாக மனு ஆனந்த் இயக்கிய ‘எஃப்.ஐ.ஆர்’ திரைப்படத்தில் பெரிய திரைகளில் காணப்பட்டார், மேலும் பயங்கரவாதத்தை அடிப்படையாகக் கொண்ட படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மிகப்பெரிய வசூல் செய்து மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது.

No posts to display