படப்பிடிப்பில் படுகாயம் அடைந்த பிரபல இளம் நடிகை மருத்துவமனையில் அனுமதி !!

0
படப்பிடிப்பில் படுகாயம் அடைந்த பிரபல இளம் நடிகை மருத்துவமனையில் அனுமதி !!

நடிகை சம்யுக்தா ஹெக்டே கன்னட திரையுலகில் முன்னணி கதாநாயகியாகத் திகழ்ந்த தமிழ்ப் படங்களான ‘கோமாளி’, ‘பப்பி’, ‘தேல்’ போன்றவற்றின் மூலம் சமீபத்தில் வெங்கட் பிரபுவின் ‘மன்மத லீலை’ படத்தில் களமிறங்கினார்.

சம்யுக்தா கன்னடப் படமான ‘க்ரீம்’ படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார் மற்றும் வியாழன் அன்று பெங்களூரில் ஒரு ஆக்‌ஷன் காட்சியின் படப்பிடிப்பில் இருந்தார். திடீரென காயம் அடைந்த அவர், அருகில் உள்ள மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

படத்தின் இயக்குனர் அபிஷேக் பசந்த் ஊடகங்களுக்குப் பகிர்ந்தார், “எங்கள் குழு அவளைப் பாதுகாப்பாக இருப்பதை உறுதிசெய்ய பரிந்துரைக்கும் காட்சிகளுக்கு கயிறுகள் அல்லது ஸ்டண்ட் டபுளைப் பயன்படுத்தச் சொன்னது. ஒரு தற்காப்புக் கலை பயிற்சியாளராக இருந்த அவர் முழு காட்சியையும் ஆணியடித்தார், ஆனால் இறுதி ஷாட்டுக்கு முன்பே, அவர் தவறி விழுந்து காயமடைந்தார்.

அறிக்கைகளுக்கு மாறாக, இரத்த இழப்பு எதுவும் இல்லை என்றும், அவரது உடையில் இருந்த கறைகள் அதிரடி காட்சிக்கான ஒப்பனையின் ஒரு பகுதியாகும் என்றும் குழு தெளிவுபடுத்தியது. பின்னர் சம்யுக்தா தனது இன்ஸ்டா கதைகளில் தனது கணுக்காலைக் கிழித்துக் கொண்டதாக தனது காலின் படங்களை இடுகையிட்டார்.

No posts to display