சென்னையில் ஆகஸ்ட் 1-ம் தேதி முதல் கனமழை பெய்யும்: ஆர்.எம்.சி

0
சென்னையில் ஆகஸ்ட் 1-ம் தேதி முதல் கனமழை பெய்யும்: ஆர்.எம்.சி

சென்னை மற்றும் அதன் சுற்றுவட்டார மாவட்டங்களில் ஆகஸ்ட் 1-ம் தேதி முதல் தமிழகத்தில் சூறாவளி சுழற்சி கனமழை பெய்யும் என்று மண்டல வானிலை மையம் (ஆர்எம்சி) வெள்ளிக்கிழமை அறிவித்தது. இருப்பினும், வார இறுதி நாட்களில் நகரத்தில் வறண்ட வானிலை தொடரும்.

இதுகுறித்து ஆர்எம்சி மூத்த அதிகாரி ஒருவர் கூறும்போது, ​​”சென்னையில் கடந்த சில நாட்களாக லேசானது முதல் மிதமான மழை பெய்யும் என்று கூறப்பட்டாலும், ஒரு சில பகுதிகளில் மட்டுமே மழை பெய்தது. தமிழக பகுதியில் சூறாவளி சுழற்சி நிலவி வருவதால், அடுத்த மாதம் முதல் வட தமிழகத்தில் மழை பெய்யும்.

“நகரின் பெரும்பாலான பகுதிகளில் கனமழை பெய்ய வாய்ப்புள்ளது. மேலும், ஆகஸ்ட் மாதத்தில் மற்ற மாவட்டங்களில் அதிக அளவில் மழை பெய்யும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஆகஸ்ட் 1 முதல் விழுப்புரம், செங்கல்பட்டு, திருவள்ளூர், ராணிப்பேட்டை ஆகிய இடங்களில் கனமழை முதல் மிக கனமழை பெய்ய வாய்ப்புள்ளது. மேலும், சென்னை, காஞ்சிபுரம், திருவண்ணாமலை, கள்ளக்குறிச்சி, கடலூர், வேலூர், அரியலூர், தஞ்சாவூர், திருச்சி, புதுக்கோட்டை, திருப்பத்தூர், நீலகிரி, கோயம்புத்தூர், தேனி, திண்டுக்கல், திருப்பூர், சேலம், தர்மபுரி, நாமக்கல், கிருஷ்ணகிரி மற்றும் கிருஷ்ணகிரியில் பலத்த மழை பெய்து வருகிறது. காற்று.

வானிலை பதிவர்கள் கருத்து தெரிவிக்கையில், “பலத்த காற்றின் செல்வாக்கின் கீழ், கர்நாடகாவின் தீபகற்பத்தின் இந்தியாவின் சில பகுதிகளிலும், தமிழகத்தை ஒட்டியுள்ள மாவட்டங்களிலும் அடுத்த சில நாட்களுக்கு இடியுடன் கூடிய கனமழை பெய்யும்.”

கடந்த 24 மணி நேரத்தில் தமிழகத்தின் பல மாவட்டங்களில் கனமழை பெய்தது. இதில், தேனியில் அதிகபட்சமாக 9 செ.மீ மழையும், திண்டுக்கல்லில் 6 செ.மீ., திருப்பூரில் 4 செ.மீ., கோவை, ஈரோடு, நீலகிரி, நாமக்கல் ஆகிய இடங்களில் தலா 3 செ.மீ மழையும் பதிவாகியுள்ளது

No posts to display