நடன இயக்குனர் பிருந்தா கோபால் இரண்டாவது முறையாக இயக்கும் ‘தக்ஸ்’ படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
நடன இயக்குனர் பிருந்தா கோபால் இரண்டாவது முறையாக இயக்கும் ‘தக்ஸ்’ படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

பிரபல நடன இயக்குனர் பிருந்தா கோபால் ‘ஹே சினாமிகா’ மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார், மேலும் 2022 மார்ச் வெளியீடு பார்வையாளர்களிடமிருந்து நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது. இப்போது, ​​​​லேட்டஸ்ட் அப்டேட் என்னவென்றால், பிருந்தா கோபால் இரண்டாவது முறையாக இயக்கும் ‘தக்ஸ்’ அதன் படப்பிடிப்பு முடிந்தது. ‘ஹே சினாமிகா’ படத்தின் வெற்றியைத் தொடர்ந்து, பிருந்தா கோபால் தனது அடுத்த படமான ‘தக்ஸ்’ படத்திற்கான வேலைகளைத் தொடங்கியுள்ளார், மேலும் படத்தின் படப்பிடிப்பு சில மாதங்களுக்கு முன்பு தொடங்கியது. பிருந்தா கோபால் தனது ட்விட்டரில் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளியிட்டார். பர்ஸ்ட் லுக் மற்றும் டீசர் விரைவில் வெளியிட திட்டமிட்டுள்ளதாகவும் அவர் பகிர்ந்துள்ளார்.

‘தக்ஸ்’ படத்தில் ஹிருது ஹாரூன், பாபி சிம்ஹா, ஆர்.கே.சுரேஷ், முனிஷ்காந்த் மற்றும் அனஸ்வரராஜன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், மேலும் இப்படம் தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் ஒரே நேரத்தில் உருவாகிறது. பிரமாண்ட படத்திற்கு சாம் சி எஸ் இசையமைக்க, ஒளிப்பதிவு மற்றும் படத்தொகுப்பை ப்ரியேஷ் குருசாமி மற்றும் பிரவீன் ஆண்டனி ஆகியோர் செய்துள்ளனர். பிருந்தாவின் முதல் இயக்குனரான ‘ஹே சினாமிகா’ போலல்லாமல், ‘தக்ஸ்’ ஒரு அதிரடி நாடகமாக இருக்கும், மேலும் படம் அனைத்து வகையான பார்வையாளர்களையும் ஈர்க்கக்கூடும்.
மேலும், பிஸியாக இருக்கும் நடன இயக்குனர் பிருந்தா கோபால் பல்வேறு மொழி படங்களில் நடன அசைவுகளையும் இயக்கி வருகிறார்.

No posts to display