விபச்சார வழக்கில் ஜாமீனில் வெளிவந்த நடிகை மீண்டும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்

0
விபச்சார வழக்கில் ஜாமீனில் வெளிவந்த நடிகை மீண்டும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்

பிரபல நடிகை அஸ்வதி பாபு 2018 ஆம் ஆண்டு தனது அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் போதை மருந்து பார்ட்டி நடத்தி போதைக்கு அடிமையான பல சிறுமிகளை விபச்சாரத்தில் ஈடுபடுத்தியதற்காக கைது செய்யப்பட்டார். கேரள போலீசார் அவரது குடியிருப்பில் சோதனை நடத்தி, கையும் களவுமாக பிடித்து கைது செய்தனர். அப்போது அவளுக்கு 22 வயது, சில மாதங்களுக்குப் பிறகு ஜாமீன் கிடைத்தது.

இதற்கிடையில் வியாழக்கிழமை அஸ்வதி தனது காதலன் நௌபலுடன் கொச்சியில் போதையில் போதையில் வேகமாக காரில் சென்றதாக கூறப்படுகிறது. தம்பதியின் கட்டுப்பாட்டை இழந்த கார் பல வாகனங்கள் மீது மோதி நின்றது. பார்வையாளர்கள் அங்கு விரைந்த பொலிஸாரை எச்சரிப்பதற்குள் அவர்கள் காலில் ஓட முயன்று இருவரையும் கைது செய்தனர். போதைப்பொருள் தொடர்பான வழக்கில் அவர்கள் கைது செய்யப்படுவது இது இரண்டாவது முறையாகும்.

அஸ்வதி பாபு 1999 ஆம் ஆண்டு இந்தியாவின் கேரளாவில் உள்ள திருவனந்தபுரத்தில் பிறந்தார். அவர் ஒரு சில மலையாள படங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சி தொடர்களில் சிறிய வேடங்களில் நடித்துள்ளார். அவர் பதின்ம வயதிலிருந்தே போதைக்கு அடிமையாக இருந்ததாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

No posts to display