தனுஷின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு ‘கேப்டன் மில்லர்’ படத்தின் புதிய போஸ்டரை இயக்குநர் அருண் மாதேஸ்வரன் வெளியிட்டார்

0
தனுஷின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு ‘கேப்டன் மில்லர்’ படத்தின் புதிய போஸ்டரை இயக்குநர் அருண் மாதேஸ்வரன் வெளியிட்டார்

நடிகர் தனுஷ் நேற்று ஜூலை 28 தனது பிறந்தநாளை கொண்டாடினார். நாடு முழுவதும் இருந்து நடிகருக்கு வாழ்த்துக்கள் குவிந்தன. நடிகர் பல திட்டங்களில் மிகவும் பிஸியாக இருப்பதால், அவரது படங்கள் குறித்த பல புதுப்பிப்புகள் நேற்று மாலை வெளியிடப்பட்டன.

நடிகர் அருண் மாதேஸ்வரன் நடிக்கவிருக்கும் ‘கேப்டன் மில்லர்’ படத்தை இயக்கவுள்ளதாக சமீபத்திய அறிவிப்பு வெளியாகியுள்ளது. நடிகருக்கு சிறு பரிசை வழங்கிய இயக்குனர் ‘கேப்டன் மில்லர்’ படத்தின் புதிய போஸ்டரை வெளியிட்டார். படத்தைப் பகிர்ந்த இயக்குனர் தமிழில் எழுதினார், “போரின் நாட்களை எண்ணுகிறேன். கூரிய ஆயுதமாக, போர்க்களம் பார்க்க. காத்திருப்பில் எங்கள் # கேப்டன் மில்லர். #dhanushkraja அவருக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்துகள்.

முன்னதாக, நேற்று, தனுஷின் இருமொழி படமான ‘வாத்தி’ படத்தின் டீசர் வெளியிடப்பட்டு, டீஸர் அதிக கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது. மேலும், இப்படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் தனுஷின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு ஜூலை 28 அன்று வெளியிடப்பட்டது. ‘வாத்தி’ தவிர, தனுஷின் அண்ணன் இயக்குனர் செல்வராகவன் இயக்கிய ‘நானே வருவேன்’ படமும் உள்ளது. செல்வராகவன் தனுஷின் பிறந்தநாளில் ‘நானே வருவேன்’ படத்தின் புதிய போஸ்டரையும் பகிர்ந்துள்ளார்.
தொழில்முறை முன்னணியில், தனுஷ் கடைசியாக ‘தி கிரே மேன்’ படத்தில் நடித்தார், இது அவரது ஹாலிவுட் அறிமுகத்தைக் குறிக்கிறது. படம் OTT இல் வெளியானது. கடந்த மூன்று ஆண்டுகளாக, தனுஷின் படங்கள் அனைத்தும் டிஜிட்டல் பிரீமியர்களைக் கொண்டிருந்தன, 4 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு நடிகர் ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ திரைப்படம் ஆகஸ்ட் 18 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட உள்ளது.

No posts to display