சொத்து வரி உயர்வை திரும்பப் பெறுமாறு மாநில அரசை டிஎன்சிசிஐ வலியுறுத்துகிறது

0
சொத்து வரி உயர்வை திரும்பப் பெறுமாறு மாநில அரசை டிஎன்சிசிஐ வலியுறுத்துகிறது

உள்ளாட்சி அமைப்புகளின் சொத்து வரி உயர்வை திரும்பப் பெற வேண்டும் என்றும், ஒரே அடியில் அதை ஏற்காமல் படிப்படியாக உயர்த்த நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்றும் தமிழ்நாடு வணிகர் சங்கங்களின் பேரவை (டிஎன்சிசிஐ) மதுரை வலியுறுத்தியுள்ளது. மதுரை, டிஎன்சிசிஐ தலைவர் என்.ஜெகதீசன் புதன்கிழமை கூறியதாவது: 15வது நிதிக் கமிஷன் பரிந்துரைகளின்படி, உள்ளாட்சி அமைப்புகள், இந்த நிதியாண்டு முதல், மானியம் பெறுவதற்கு, சொத்து வரி அடிப்படை விகிதங்களை அறிவிக்க வேண்டும். அதன்படி, ஏப்., 1 முதல், குடிமை அமைப்புகள், சொத்து வரியை பெருமளவில் உயர்த்தியுள்ளதால், வர்த்தகம் மற்றும் தொழில் துறையினர், பொதுமக்கள் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்,” என, சுட்டிக்காட்டி, வரி உயர்வை மறுபரிசீலனை செய்யுமாறு அரசை வலியுறுத்தினார். .

No posts to display