அமெரிக்காவில் இருந்து சென்னை திரும்பிய சூர்யா !! வைரலாகும் புகைப்படம் இதோ !!

0
அமெரிக்காவில் இருந்து  சென்னை திரும்பிய சூர்யா !! வைரலாகும் புகைப்படம் இதோ !!

பல நட்சத்திரங்களைப் போலவே, சூர்யாவும் தனது குடும்பத்துடன் அமெரிக்காவிற்கு சுற்றுலா சென்றிருந்தார், மேலும் அவர்களின் விடுமுறையின் படங்கள் இணையம் முழுவதும் பரவின. ஏறக்குறைய 45 நாட்கள் தனது சொந்த ஊரை விட்டு விலகிய பிறகு, நடிகர் மீண்டும் நகரத்திற்கு வந்துள்ளார், மேலும் சென்னை விமான நிலையத்தில் தனது மனைவி மற்றும் குழந்தைகளுடன் தனியாகக் காணப்பட்டார். நடிகர் பச்சை நிற டி-ஷர்ட் அணிந்து தனது பையை எடுத்துச் சென்றார். யாரும் அவரைக் கண்டுபிடிப்பதற்குள் அவர் தனது காருக்கு விரைந்தார், இருப்பினும், ஒரு ரசிகர் நடிகரின் படத்தைக் கிளிக் செய்தார், இது சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

சமீபத்தில் ஒரு வருடம் வயதாகிவிட்ட சூர்யா, தனது பிறந்தநாளை அமெரிக்காவில் தனது குடும்பத்தினருடன் கொண்டாடினார், மேலும் நடிகரின் அழகான படங்கள் இணையத்தில் வெளிவந்துள்ளன. சூர்யா ‘சூரரைப் போற்று’ திரைப்படத்தில் சிறந்த நடிப்பிற்காக சிறந்த நடிகருக்கான முதல் தேசிய விருதை வென்றுள்ளார், மேலும் 68வது தேசிய திரைப்பட விருதுகளில் மொத்தம் ஐந்து விருதுகளைப் பெற்றுள்ளது.

வேலை முன்னணியில், இயக்குனர் பாலாவுடன் ‘வணங்கன்’ படத்திற்கான வேலையை சூர்யா மீண்டும் தொடங்குவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் படத்தின் ஷெட்யூல் படப்பிடிப்பு கோவாவில் படமாக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. வெற்றி மாறன் இயக்கும் ‘வாடிவாசல்’ படத்திற்காக சூர்யாவும் காளையுடன் பயிற்சி எடுத்து வருகிறார்.

No posts to display