செஸ் ஒலிம்பியாட் 2022 க்கு அனைத்து செஸ் மனங்களையும் வாழ்த்து!! ரஜினி வெளியிட்ட புகைப்படம் வைரல்

0
செஸ் ஒலிம்பியாட் 2022 க்கு அனைத்து செஸ் மனங்களையும் வாழ்த்து!! ரஜினி வெளியிட்ட புகைப்படம் வைரல்

செஸ் ஒலிம்பியாட் 2022 கிக் இன்று சென்னை மகாபலிபுரத்தில் தொடங்குகிறது, மேலும் உலக நாடுகளைச் சேர்ந்த அணிகள் செஸ் போட்டியில் பங்கேற்கின்றன.

செஸ் ஒலிம்பியாட் 2022 க்கு அனைத்து செஸ் மனங்களுக்கும் வாழ்த்துக்களைத் தெரிவிக்கும் வகையில் ரஜினிகாந்த் ஒரு த்ரோபேக் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

ரஜினிகாந்த், வேக்டர் விளையாட்டை விளையாடும் போது தனது பழைய படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, ” #ChessOlympiad2022 நான் மிகவும் விரும்பும் ஒரு உள்ளரங்க விளையாட்டு… அனைத்து செஸ் மனங்களுக்கும் மிகவும் நல்வாழ்த்துக்கள் .. கடவுளே ஆசீர்வதியுங்கள்.” இந்த த்ரோபேக் படத்தில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் எப்போதும் போல் ஸ்டைலாக இருக்கிறார், அதே நேரத்தில் ரசிகர்கள் தங்களுக்கு பிடித்த நட்சத்திரத்தின் பார்க்காத படத்தைப் பார்த்து ரசித்து வருகின்றனர்.

இந்த நிகழ்வை ரசிகர்கள் மத்தியில் விளம்பரப்படுத்த ரஜினிகாந்த் முன்னதாக செஸ் ஒலிம்பியாட் டீசரை தனது சமூக வலைதளங்களில் வெளியிட்டார். விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில், தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் நடித்துள்ள செஸ் ஒலிம்பியாட் டீஸர் ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.
இயக்குநர் நெல்சன் திலீப்குமாருடன் இணைந்து ‘ஜெயிலர்’ படப்பிடிப்பைத் தொடங்க ரஜினிகாந்த் தயாராகி வருகிறார், மேலும் படப்பிடிப்பிற்காக ஹைதராபாத்தில் உள்ள ஒரு பிலிம் சிட்டியில் பிரம்மாண்டமான செட் அமைக்கப்பட்டு வருகிறது. ரஜினிகாந்த் மற்றும் சிலர் சமீபத்தில் ‘ஜெயிலர்’ படத்தில் நடிப்பதற்கான லுக் டெஸ்ட் முடித்துள்ளனர். இப்படத்தில் ரஜினிகாந்துக்கு ஆலிம் ஹக்கீம் ஸ்டைலிங் செய்கிறார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு அடுத்த வாரம் முஹுரத் பூஜையுடன் தொடங்கும் என கூறப்பட்டுள்ள நிலையில், ரஜினியின் அசத்தலான போஸ்டர் விரைவில் வெளியிடப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display