பைக்கில் இருந்து தவறி விழுந்த சிறுவன் நடனமாடும் வீடியோ இணையத்தில் படு வைரல் !

0
பைக்கில் இருந்து தவறி விழுந்த சிறுவன் நடனமாடும் வீடியோ இணையத்தில் படு வைரல் !

குழந்தைகள் அப்பாவி செயல்களில் ஈடுபடும் வீடியோக்கள் பொதுவாக நெட்டிசன்களின் கவனத்தை ஈர்க்கின்றன. இந்த வார தொடக்கத்தில், பைக் விழுந்ததில் இருந்து மீட்க முயற்சிக்கும் குழந்தைகளின் அபிமான வீடியோ இணையத்தில் வைரலானது. இந்த குறுகிய வீடியோ செவ்வாயன்று ட்விட்டரில் வெளியிடப்பட்டது, அதன் பின்னர் 200,000 விருப்பங்களையும் ஐந்து மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளையும் பெற்றுள்ளது.

ஒரு குழந்தை சைக்கிள் ஓட்டுவது வீடியோவின் தொடக்கக் காட்சியில் காணப்படுகிறது. இருப்பினும், சில நொடிகளில் அவர் தடுமாறி தரையில் விழுந்தார். பின்னர், அழுவதற்குப் பதிலாக அல்லது மகிழ்ச்சியற்றதாக நடந்துகொள்வதற்குப் பதிலாக, இளைஞன் எழுந்து நின்று அழகாக நடனமாடத் தொடங்குகிறான். “வாழ்க்கை உங்களை எதிர்கொள்ளும் போது இது உங்கள் பதிலாக இருக்க வேண்டும்,” இடுகையின் தலைப்பைப் படியுங்கள்.

இணைய பயனர்கள் வீடியோவால் மிகவும் ஈர்க்கப்பட்டனர், அவர்கள் கருத்துப் பகுதியை இதய ஈமோஜிகளால் நிரப்பினர். பல பயனர்கள் சிறு குழந்தையை “புராணக் கதை” என்றும், மற்றவர்கள் அவரை “ராக்ஸ்டார்” என்றும் அழைத்தனர்.

“அது ஒரு நெகிழ்ச்சியான குழந்தை! ஒரு கடினமான அழகா!” ஒருவர் கருத்து தெரிவித்தார். “அது சிறந்த வென்டிங் உதாரணம். இந்த சிறிய கனா அனைத்தையும் கூறுகிறார்,” என்று ஒரு பயனர் எழுதினார். மூன்றாவது கருத்து, “நான் அவருடைய ஆற்றலை விரும்புகிறேன்!” “அப்படித்தான் நீங்கள் எல்லோரையும் பின்வாங்குகிறீர்கள்” என்று மற்றொருவர் குறிப்பிட்டார்.

No posts to display