லைஃப் ஆஃப் பழம், திருச்சிற்றம்பலத்தின் மூன்றாவது சிங்கிள் இதோ !!

0
லைஃப் ஆஃப் பழம், திருச்சிற்றம்பலத்தின் மூன்றாவது சிங்கிள்  இதோ !!

நடிகர் தனுஷின் திருச்சிற்றம்பலத்தின் மூன்றாவது சிங்கிள், லைஃப் ஆஃப் பழம் நடிகரின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு புதன்கிழமை சமூக ஊடகங்களில் தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்பட்டது.

புதிதாக வெளியிடப்பட்ட பாடல் ஒரு மெலடி, அனிருத் ரவிச்சந்தர் குரல் கொடுத்தார், இது வேகமான பீட்களால் நிரப்பப்பட்டது.

தனுஷ், ப்ரியா பவானி சங்கர், நித்யா மேனன் மற்றும் நடிகரும் இயக்குனருமான பாரதிராஜா நடித்துள்ள இப்படத்திற்கு அனிருத் இசையமைத்துள்ளார். ஏழு வருடங்களுக்கு பிறகு தனுஷ் மற்றும் அனிருத் கூட்டணியில் உருவாகும் முதல் படம் திருச்சிற்றம்பலம். இவர்கள் கடைசியாக 2015 ஆம் ஆண்டு தங்க மகன் படத்தில் இணைந்து பணியாற்றினர்.

கர்ணனுக்குப் பிறகு தனுஷ் நடித்த முதல் திரையரங்கம் திருச்சிற்றம்பலம், அவரது மற்ற படங்களான ஜகமே தந்திரம், அத்ரங்கி ரே, மாறன், தி கிரே மேன் ஆகியவை நேரடியாக ஸ்ட்ரீமிங் வெளியீடுகளைத் தேர்வுசெய்தன. திருச்சிற்றம்பலம் ஆகஸ்ட் 18ஆம் தேதி திரைக்கு வருகிறது.

இதற்கிடையில், தனுஷ் சமீபத்தில் Netflix இன் தி கிரே மேன் படத்தில் நடித்தார். அவர் செல்வராகவனின் நானே வருவேன், தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழி வாத்தி/சார், மற்றும் அருண் மாதேஸ்வரனுடன் பெயரிடப்படாத திட்டமும் அவரது ஸ்லேட்டில் உள்ளது.

No posts to display