செஸ் ஒலிம்பியாட்: வண்டலூர் உயிரியல் பூங்காவிற்கு இன்று விடுமுறை

0
செஸ் ஒலிம்பியாட்: வண்டலூர் உயிரியல் பூங்காவிற்கு இன்று விடுமுறை

44-வது சர்வதேச செஸ் ஒலிம்பியாட் மாமல்லபுரத்தில் இன்று (வியாழக்கிழமை) தொடங்குகிறது. இதனை முன்னிட்டு வண்டலூர் அரிநகர் அண்ணா உயிரியல் பூங்காவிற்கு தமிழக அரசு ஒரு நாள் விடுமுறை அறிவித்துள்ளது. ஈடுகட்ட, ஆகஸ்ட் 2-ம் தேதி பார்வையாளர்களுக்காக மிருகக்காட்சிசாலை திறக்கப்படும்.

முன்னதாக, 44-வது செஸ் ஒலிம்பியாட் வியாழக்கிழமை (ஜூலை 28) தொடக்க விழாவையொட்டி, தமிழகத்தில் சென்னை, திருவள்ளூர், காஞ்சிபுரம், செங்கல்பட்டு ஆகிய 4 மாவட்டங்களுக்கு உள்ளூர் விடுமுறை அளிக்கப்படுவதாக பொதுப்பணித் துறை மற்றும் நெடுஞ்சாலைத் துறை அமைச்சர் எ.வ.வேலு அறிவித்தார். )

கடந்த ஜூலை 25-ம் தேதி முதல் 1 மணி நேரத்திற்கு ஒருமுறை மகாபலிபுரத்திற்கு 5 இலவச பேருந்துகள் இயக்கப்பட்டன என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

No posts to display