இணையத்தில் படு வைரலாகும் தனுஷ் பியானோ வாசிக்கும் புதிய வீடியோ!!

0
இணையத்தில் படு வைரலாகும் தனுஷ் பியானோ வாசிக்கும் புதிய  வீடியோ!!

சமீபத்தில் தனது ஹாலிவுட் படமான ‘தி கிரே மேன்’ வெளியான நடிகர் தனுஷ், இன்று ஜூலை 28ஆம் தேதி தனது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடுகிறார். நடிகருக்கு 39 வயதாகும் நிலையில், ரசிகர்கள் மற்றும் பிரபலங்களிடமிருந்து வாழ்த்துகள் குவிந்து வருகின்றன. பிரபல இசையமைப்பாளர் இசைஞானி இளையராஜாவின் தீவிர ரசிகராக விளங்கும் நட்சத்திர நடிகரின் இசை மீதான காதல் அனைவரும் அறிந்ததே. இன்று தனது பிறந்தநாளில், நடிகர் பிரசன்னா பன்முகத் திறமை வாய்ந்த நடிகர் பியானோ வாசிக்கும் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

பழம்பெரும் நடிகர் ராஜ்கிரண் மற்றும் ரேவதி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த தனுஷ் இயக்கத்தில் அறிமுகமான ‘பா பாண்டி’ படத்தில் பிரசன்னா முக்கிய வேடத்தில் நடித்தார். இருவரும் பல ஆண்டுகளாக நல்ல நட்புறவைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள். இதற்கிடையில், நடிகர் தனுஷ் தனது ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ திரைப்படம் ஆகஸ்ட் 18 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளிவரவுள்ளது.

No posts to display