விருமன் படத்தின் ஆடியோ லான்ச் பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ

0
விருமன் படத்தின் ஆடியோ லான்ச் பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ

விருமன் படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழா மதுரையில் பிரம்மாண்டமாக நடைபெற உள்ளது. கார்த்தி நடிக்கும் இப்படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா ஆகஸ்ட் 3 ஆம் தேதி மதுரை ராஜா முத்தையா மன்றத்தில் நடைபெற உள்ளதாக வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

முத்தையா இயக்கிய விருமன் படத்தில் கார்த்திக்கு ஜோடியாக ஷங்கரின் மகள் அதிதி நடிக்கிறார். இப்படத்தில் பிரகாஷ் ராஜ், ராஜ்கிரண், சரண்யா பொன்வண்ணன், சூரி மற்றும் கருணாஸ் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தை சூர்யா மற்றும் ஜோதிகா இருவரும் தங்களது 2டி என்டர்டெயின்மென்ட் பேனரில் தயாரித்துள்ளனர்.

விருமானின் ஒலிப்பதிவு யுவன் ஷங்கர் ராஜாவால் இசையமைக்கப்பட்டுள்ளது, இதன் உரிமையை சோனி மியூசிக் இந்தியா ஏற்கனவே வாங்கியுள்ளது.

விருமானின் கதை முத்தையாவின் கையொப்பமான கிராமிய அதிரடி நாடக அமைப்பைச் சுற்றி கட்டமைக்கப்பட்ட தந்தை-மகன் உறவைப் பற்றியதாகக் கூறப்படுகிறது. கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் முடிவடைந்த இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு மதுரை மற்றும் தேனி சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் நடைபெற்றது. விருமன் ஆகஸ்ட் 31 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளிவருவது உறுதிசெய்யப்பட்டது. இருப்பினும், படக்குழுவினர் ஆகஸ்ட் 11 ஆம் தேதிக்கு ரிலீஸ் தேதியை ஒத்திவைக்கலாம் என்று தற்போதைய தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

No posts to display