நடிகர் விமலுக்கு அமெரிக்க தேசிய வணிக பல்கலைக்கழகம் கவுரவ டாக்டர் பட்டம் அளித்துள்ளது

0
நடிகர் விமலுக்கு அமெரிக்க தேசிய வணிக பல்கலைக்கழகம் கவுரவ டாக்டர் பட்டம் அளித்துள்ளது

அமெரிக்க தேசிய வணிக பல்கலைக்கழகம் நடிகர் விமலுக்கு கவுரவ டாக்டர் பட்டம் வழங்கி கவுரவித்துள்ளது. கில்லி மற்றும் கிரீடம் போன்ற படங்களில் சிறிய துணை வேடங்களில் தோன்றிய பிறகு, நடிகர் 2009 இல் பாண்டிராஜின் பசங்க மூலம் முக்கியத்துவம் பெற்றார். நடிகர் பின்னர் களவாணி மற்றும் நேஷனல் போன்ற திரைப்படங்களின் மூலம் தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி மனிதராக தனது இடத்தை உறுதிப்படுத்தினார். விருது பெற்ற வாகை சூட வா.

விஸ்கான்சினை தளமாகக் கொண்ட பல்கலைக்கழகத்தின் அறிக்கை கூறுகிறது, “எங்களுக்கு சமர்ப்பிக்கப்பட்ட உங்கள் விண்ணப்பத்தில் இருந்து உங்கள் சாதனைகள் மற்றும் பங்களிப்புகளை நாங்கள் ஆய்வு செய்துள்ளோம் என்பதை உங்களுக்குத் தெரிவிப்பதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். உங்களின் முயற்சிகள் மிகவும் பாராட்டத்தக்கவை. உங்கள் விண்ணப்பத்தை கவனமாக மதிப்பாய்வு செய்த பிறகு, எங்கள் கல்வி ஆலோசனைக் குழு உங்களுக்கு “கலை டாக்டர் (ஹானரிஸ் காசா)” என்ற பட்டத்தை வழங்குவதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறது.”

விமல் கடைசியாக ஜீ5 க்ரைம் த்ரில்லர் வலைத் தொடரான ​​விலாங்குவில் நடித்தார். பிரசாந்த் பாண்டியராஜ் எழுதி இயக்கிய இந்தத் தொடர் பிப்ரவரியில் ஸ்ட்ரீமிங் தொடங்கியது மற்றும் மிகவும் நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது. நடிகர் தற்போது பல்வேறு திட்டங்களில் பணிபுரிந்து வருகிறார்.

No posts to display