Sunday, April 2, 2023

சிவகார்த்திகேயன் உடன் இணையும் விஜய்சேதுபதி !!

தொடர்புடைய கதைகள்

மூன்று நாள் முடிவில் தசரா படத்தின் பாக்ஸ் ஆபீஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

நானியின் தசரா மார்ச் 30 அன்று ஐந்து மொழிகளில் திரையரங்குகளில் வெற்றி...

சூர்யாவை வைத்து வெற்றிமாறன் இயக்கும் வாடி வாசல் படத்தை பற்றிய அப்டேட் !

விகடன் விருது வழங்கும் விழாவில், வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் சூர்யா நடிக்கும் வாடி...

சிவகார்த்திகேயன் தனது அடுத்த படமான ‘SK21’ பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

சிவகார்த்திகேயன் கமல்ஹாசனின் ராஜ் கமல் பிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனல் நிறுவனத்துடன் இணைந்து ஒரு...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் இந்தியன் 2 படத்தின் கமலின் புதிய லூக் இதோ !

கமல்ஹாசன், ஷங்கர் இயக்கிய பிளாக்பஸ்டர் விஜிலன்ட் சகாவின் தொடர்ச்சியான 'இந்தியன் 2'...

AK62 படத்தை ரிவர்ஸ் கியர் போட்டு எடுக்கும் மகிழ் திருமேனி .! ஓகே சொன்ன அஜித்.

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

எம்.ஜி.ஆர் மற்றும் சிவாஜி காலத்திலிருந்தே தமிழ் சினிமா வெவ்வேறு காலகட்டங்களில் இரு நட்சத்திரங்களின் போட்டியால் இயக்கப்படுகிறது. எண்பதுகள் மற்றும் தொண்ணூறுகளின் குழந்தைகளுக்கு ரஜினி மற்றும் கமல் என்றால், புதிய மில்லினியம் அஜித்-விஜய் திரைப் போட்டியை வெளிப்படுத்தியது.

தற்போதைய தலைமுறையில் பல போட்டியாளர்கள் இருந்தாலும், திரையுலகிலும், திரையுலகிலும் தனித்து நிற்கும் இரண்டு நடிகர்கள் சிவகார்த்திகேயன் மற்றும் விஜய் சேதுபதி என்பதில் சந்தேகமில்லை. அவர்களின் நட்சத்திரப் பதவி உயர்வு அதே காலகட்டத்தில்தான் இருந்தது, இயல்பாகவே அவர்கள் கோலிவுட்டின் அடுத்த பெரிய போட்டியாளர்களாகக் காணப்படுகிறார்கள். இருவரும் தனிப்பட்ட முறையில் ஆரோக்கியமான உறவைப் பேணுகிறார்கள் மற்றும் ஒருவருக்கொருவர் வேலை செய்வதைப் போற்றுகிறார்கள்.

இப்போது கோலிவுட்டில் பரபரப்பான செய்தி என்னவென்றால், ‘மண்டேலா’ புகழ் மடோன் அஷ்வின் இயக்கத்தில் சிவகார்த்திகேயனின் புதிய படமான ‘மாவீரன்’ படத்தில் ஒரு சக்திவாய்ந்த கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க விஜய் சேதுபதி அணுகப்பட்டுள்ளார். படத்தின் ஷூட்டிங் ஆகஸ்ட் முதல் வாரத்தில் தொடங்கும் என்பதால், விஷயங்கள் கிட்டத்தட்ட முடிவடைந்துவிட்டதாகவும், அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு மிக விரைவில் எதிர்பார்க்கப்படுவதாகவும் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

விஷயங்கள் சரியாக அமைந்தால் தமிழ் சினிமா ரசிகர்கள் விஜய் சேதுபதி மற்றும் சிவகார்த்திகேயன் இணையும் மேஜிக் காம்போவை திரையில் பார்ப்பார்கள் என்று நம்புகிறோம். இந்த அற்புதமான வளர்ச்சியின் அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தலுக்கு காத்திருங்கள்.

‘மாவீரன்’ படத்தை சாந்தி டாக்கீஸ் பேனரின் கீழ் அருண் விஸ்வா தயாரித்துள்ளார், வித்து அய்யன்னா ஒளிப்பதிவு செய்கிறார், பரத் சங்கர் இசையமைக்கிறார், பிலோமின் ராஜ் படத்தொகுப்பைக் கவனிக்கிறார். கதாநாயகிக்கான வேட்டை நடைபெற்று வரும் நிலையில் மிஷ்கின் மற்றும் கவுண்டமணி ஆகியோர் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்