விஜய்யின் ‘வாரிசு ‘ படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !! ரசிகர்கள் கொண்டாட்டம்

0
விஜய்யின் ‘வாரிசு ‘  படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !! ரசிகர்கள் கொண்டாட்டம்

ஹைதராபாத்தில் தனது அடுத்த படமான ‘வாரிசு ‘ படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருந்த நடிகர் விஜய், கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு சென்னை திரும்பினார். தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழிகளில் உருவாகும் இப்படத்தை வம்ஷி பைடிபள்ளி இயக்குகிறார், இப்படத்தின் மூலம் விஜய் தெலுங்கில் அறிமுகமாகிறார். இதற்கிடையில், ஹைதராபாத்தில் ஷூட்டிங் ஷெட்யூல் முடிவடைந்து, நடிகர்கள் கணேஷ் வெங்கட்ராம் மற்றும் ஷாம் ஆகியோரும் சென்னை திரும்பியுள்ளனர்.

ரஷ்மிகா மந்தனா நாயகியாக நடிக்கும் இப்படத்தில் பிரகாஷ் ராஜ் மற்றும் சரத் குமார் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க, பிரபு, பிரகாஷ் ராஜ், ஜெயசுதா, ஷாம், தெலுங்கு நடிகர் ஸ்ரீகாந்த் மற்றும் யோகி பாபு ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

இப்படம் குடும்பத்தை மையப்படுத்திய கதை என்றும், முழுக்க முழுக்க ஆக்‌ஷன், மாஸ் கூறுகள் மற்றும் நல்ல பாடல்கள் அடங்கிய இதயத்தை தொடும் குடும்ப பொழுதுபோக்கு படமாக இருக்கும் என்றும் கூறப்படுகிறது. படத்தின் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பு ஆகஸ்ட் முதல் வாரத்தில் சென்னையில் தொடங்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. செப்டம்பரில் முழு படமும் முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் படம் 2023 பொங்கலுக்கு வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display