44வது செஸ் ஒலிம்பியாட்: ஜோதி ஓட்டம் மகாபலிபுரத்தை வந்தடைந்தது

0
44வது செஸ் ஒலிம்பியாட்: ஜோதி ஓட்டம் மகாபலிபுரத்தை வந்தடைந்தது

சென்னையில் ஜூலை 28-ம் தேதி தொடங்கும் 44-வது செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டிக்கான ஜோதி ஓட்டம் திங்கள்கிழமை மகாபலிபுரம் வந்தடைந்ததை தமிழக மூத்த அமைச்சர்கள் வரவேற்றனர்.

ஜூன் 19-ம் தேதி புதுதில்லியில், செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டிக்கான ஜோதி ஓட்டத்தை பிரதமர் நரேந்திர மோடி தொடங்கி வைத்தார். ஒலிம்பியாட் தீபம் அனைத்து மாநிலங்கள், யூனியன் பிரதேசங்கள் மற்றும் நாட்டின் 75 நகரங்களில் ஏற்றப்பட்டது.

செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டியை தமிழகத்தில் நடத்துவதன் மூலம், ஒட்டுமொத்த தேசமும் மாநிலத்தை பார்த்து, வரலாற்று சிறப்பு மிக்க நிகழ்வை ஏற்பாடு செய்து தேவையான நிதியை ஒதுக்கியதற்காக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலினை பாராட்டுவதாக செந்தில் பாலாஜி முன்னதாக தெரிவித்தார்.

தவிர, பிரமாண்டமான நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்பதற்காக வெளிநாட்டு வீரர்கள் சென்னை வந்திறங்கி உள்ளனர். ஓபன் மற்றும் பெண்கள் பிரிவில் தலா மூன்று இந்திய அணிகளுடன் 180 நாடுகளைச் சேர்ந்த வீரர்கள் ஒலிம்பியாட் போட்டியில் பங்கேற்கின்றனர்.

நாளை போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்படுவதால், மேற்கூறிய சாலைகளை தவிர்த்து மாற்று வழிகளில் செல்ல வாகன ஓட்டிகள் திட்டமிட வேண்டும் என சென்னை போக்குவரத்து போலீசார் இன்று அறிவுறுத்தியுள்ளனர்.

No posts to display