மஹாவுக்காக சிம்புவை வரவழைக்க ஹன்சிகா செய்ததை பாருங்க!

0
மஹாவுக்காக சிம்புவை வரவழைக்க ஹன்சிகா செய்ததை பாருங்க!

ஹன்சிகாவின் 50வது படமான மஹா திரையரங்குகளில் வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. சிலம்பரசன் நீட்டிக்கப்பட்ட கேமியோவில் நடித்ததால் இப்படம் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தது. இந்த திட்டத்தில் சிம்புவை எப்படி அழைத்து வர முடிந்தது என்பதை தற்போது ஹன்சிகா தெரிவித்துள்ளார்.

“இது நிறைய பேருக்குத் தெரியாது, ஆனால் சிம்பு கப்பலில் வருவதற்கு என்னிடமிருந்து ஒரு அழைப்பு மட்டுமே தேவைப்பட்டது. அவர் ஒரு அன்பான நண்பர் மற்றும் அற்புதமான இருப்பைக் கொண்டவர். அவர் எப்போதும் ஒரு வசீகரம் கொண்டவர்” என்று ஹன்சிகா மோத்வானி கூறினார்.

“50வது படம் என்பதால், நான் முன்பு செய்த வேலைகளிலிருந்து இது வித்தியாசமான வேலையாக இருக்க வேண்டும். மஹாவுக்கு முன் நான் பெண்களை மையமாகக் கொண்ட திரைப்படம் செய்ததில்லை, அது இயல்பாகவே பொருந்துகிறது. நான் ஒரு த்ரில்லர் செய்து சிறிது காலம் ஆகிறது,” என்று அவர் கூறினார்.

யு.ஆர்.ஜமீல் இயக்கிய மஹா, ஒரு த்ரில்லர் திரைப்படமாகும், இதில் ஹன்சிகா அம்மாவாக நடித்துள்ளார் மற்றும் அவரது மகளுடனான அவரது கதாபாத்திரத்தின் பிணைப்பை ஆராயும். இந்த திரைப்படம் தனது முந்தைய வெளியீடுகளிலிருந்து முற்றிலும் மாறுபட்டதாக இருந்ததால் தான் படத்திற்கு அனுமதி அளித்ததாக நடிகை தெரிவித்தார்.

No posts to display