ரஜினி நடிக்கும் ‘ஜெயிலர்’ படத்தில் இணைந்த பிரபல தமிழ் ஹீரோ நடிகர் !!

0
ரஜினி நடிக்கும் ‘ஜெயிலர்’ படத்தில்  இணைந்த பிரபல தமிழ் ஹீரோ நடிகர் !!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் அடுத்ததாக நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில் ‘ஜெயிலர்’ படத்தில் நடிக்கவுள்ளார், மேலும் படத்தின் படப்பிடிப்பு இன்னும் தொடங்கவில்லை. படத்தின் ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகள் முடிவடைந்த நிலையில், அடுத்த வாரம் முஹுரத் பூஜையுடன் படம் தொடங்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தற்போது, ​​’ராக்கி’ புகழ் வசந்த் ரவியும் ரஜினியின் ‘ஜெயிலர்’ படத்தில் இணைய உள்ளதாக சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கவுள்ள நிலையில், முக்கிய வேடத்தில் வசந்த் ரவி ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

‘ஜெயிலர்’ ஒரு அதிரடி நாடகம் என்று கூறப்படுகிறது, மேலும் வசந்த் ரவி அணியில் சேரும் படம் நன்றாக பேக் செய்யப்பட்ட ஆக்‌ஷனராக இருக்கும் என்று சூசகமாக ரஜினிகாந்த் சமீபத்தில் சென்னையில் உள்ள ஒரு ஃபிலிம் ஸ்டுடியோவில் நடந்த ‘ஜெயிலர்’ படத்தின் சோதனை படப்பிடிப்பை முடித்துள்ளார். சுவாரஸ்யமாக, பிரபல மேக்ஓவர் கலைஞர் ஆலிம் ஹக்கீம் இந்த படத்திற்காக ரஜினிகாந்தை ஸ்டைலாக மாற்றுகிறார்.

ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், சிவ ராஜ்குமார், ரம்யா கிருஷ்ணன், பிரியங்கா மோகன் மற்றும் ரெடின் கிங்ஸ்லி ஆகியோர் ‘ஜெயிலர்’ படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் படத்தின் நட்சத்திர நடிகர்களை உறுதிப்படுத்தும் பெரிய அறிவிப்பை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிடுவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அனிருத் ரவிச்சந்தர் இப்படத்திற்கு இசையமைக்கிறார், மேலும் அவர் ரஜினிகாந்துடன் தனது மூன்றாவது படத்திற்கு இசையமைப்பதன் மூலம் பிரமாண்டமாக அடிக்க உள்ளார்.

No posts to display