சந்தானம் நடித்த குலு குலு படத்தின் sneak peek வீடியோ இதோ !!

0
சந்தானம் நடித்த குலு குலு படத்தின் sneak peek  வீடியோ இதோ !!

சந்தானத்தின் குலு குலு படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் அதன் வெளியீட்டிற்கு முன்னதாக ஒரு ஸ்னீக் பீக்கை வெளியிட்டுள்ளனர். சாலை ஆக்‌ஷன் திரைப்படம் ஜூலை 29 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. குலு குலு, மேயாத மான் மற்றும் கமல்ஹாசனின் விக்ரம்(2022) படத்திற்கு இணை எழுத்தாளரான ரத்ன குமார் எழுதி இயக்கியுள்ளார்.உணர்ச்சிகரமான ஸ்னீக் பீக் முன்பு வெளியிடப்பட்ட வேடிக்கையான ஆக்‌ஷன் நிறைந்த டிரெய்லருக்கு முற்றிலும் மாறுபட்டது. ஸ்னீக் பீக் படம் வெறும் ஜாலியான, ஆக்‌ஷன் காமெடி அல்ல என்பதை உறுதி செய்கிறது. குலு குலுவின் ஒலிப்பதிவு விவேக் மற்றும் இயக்குனர் ரத்ன குமார் எழுதிய பாடல்களில் சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைத்துள்ளார். இசையமைப்பாளர் நடித்துள்ள மாட்னா காளி என்ற படத்தின் இசை வீடியோ சில நாட்களுக்கு முன்பு ஆன்லைனில் வெளியிடப்பட்டது மற்றும் அதன் பெப்பி டியூன்கள் மற்றும் ராப்-வீடியோ போன்ற காட்சிகளால் பார்வையாளர்களைக் கவர்ந்தது.

இப்படத்தில் சந்தானம் நாயகனாக, அதுல்யா ரவி, ஜார்ஜ் மரியன், பிரதீப் ராவத் ஆகியோருடன் சந்தானத்தின் லொள்ளு சபா நடிகர்களான மாறன் மற்றும் சேசு ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

No posts to display