துல்கர் சல்மான் தனது அப்பா மம்முட்டியுடன் இணைந்து நடிக்கும் படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

0
துல்கர் சல்மான் தனது அப்பா மம்முட்டியுடன் இணைந்து நடிக்கும் படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

சீதா ராமம் படத்தின் வெளியீட்டிற்கு முன்னதாக, செய்தியாளர்களிடம் பேசுகையில், துல்கர் சல்மான் தனது தந்தை-நடிகர் மம்முட்டியுடன் இணைந்து பணியாற்ற விருப்பம் பற்றி மனம் திறந்து பேசினார்.

தந்தை-மகன் இரட்டையர் கூட்டணிக்கான திட்டங்கள் குறித்து துல்கரிடம் கேட்டபோது, ​​​​”நாங்கள் இருவரும் இணைந்து பணியாற்ற முடியுமா, எனக்கு எப்போதாவது வாய்ப்பு கிடைக்குமா என்று நான் ஏற்கனவே அவரிடம் (மம்முட்டி) பல முறை கேட்டேன். அவருடன் படம் பண்ண ஆசை. அவருடன் எந்த மொழியிலும் நடிக்க தயாராக இருக்கிறேன். ஆனால் அவர் இதுவரை ஆம் என்று கூறவில்லை” என்றார்.

மேலும், இரண்டு தமிழ் படங்களில் கமிட்டாகியுள்ளதாக நடிகர் மேலும் கூறினார். இதற்கிடையில், ஒரே நேரத்தில் தெலுங்கு, தமிழ் மற்றும் மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் உருவாகியுள்ள சீதா ராமம் ஆகஸ்ட் 5 ஆம் தேதி வெளியாகிறது.

ஹனு ராகவபுடி இயக்கத்தில், மிருணால் தாக்கூர் மற்றும் ரஷ்மிகா மந்தனா நடித்துள்ள இந்தப் படத்தை அஸ்வினி தத்தின் ஆதரவுடன் ஸ்வப்னா சினிமா பேனரின் கீழ் வைஜெயந்தி மூவிஸ் வழங்குகிறார். இப்படம் 60கள் மற்றும் 80களுக்கு இடைப்பட்ட காலகட்டங்களில் நடக்கும் ஒரு காலகட்ட காதல் நாடகமாகும். இசையமைப்பில் பி.எஸ்.வினோத் மற்றும் விஷால் சந்திரசேகர் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்கள் தொழில்நுட்பக் குழுவினர். கோத்தகிரி வெங்கடேஸ்வர ராவ் எடிட்டர்.

No posts to display