அருள்நிதியின் ‘டைரி’ படத்தின் டிரைலர் இதோ !!!

0
அருள்நிதியின் ‘டைரி’ படத்தின் டிரைலர் இதோ !!!

நடிகர் அருள்நிதி த்ரில்லர் படங்களுக்கு பெயர் பெற்றவர். அவரது குற்றப் புலனாய்வு திரில்லர் படமான ‘தேஜாவு’ கடந்த வாரம் வெளியாகி ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது. டிமான்டி காலனி நடிகர், டைரக்டர் இன்னாசி பாண்டியனின் டைரியில் நடிகை பவித்ரா மாரிமுத்துவுக்கு ஜோடியாக நடிக்கிறார், இது நேரம் தொடர்பான ஒரு சூப்பர்நேச்சுரல் த்ரில்லர்.

இந்தப் படத்தை கதிரேசன் ஃபைவ் ஸ்டார் கிரியேஷன்ஸ் தயாரித்து, உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் விநியோகம் செய்கிறது. நேற்று, சென்னையில் நடந்த ரெட் ஜெயண்ட் மூவீஸின் 15 ஆண்டு விழா நிகழ்வில் உலகநாயகன் கமல்ஹாசன், சியான் விக்ரம் மற்றும் பாலிவுட் நடிகர் அமீர்கான் ஆகியோர் டைரி டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்.

2.5 நிமிட டிரெய்லர் அருள்நிதி மற்றும் ஒரு பேருந்தின் வினோதமான காட்சியுடன் தொடங்குகிறது. அப்போது, ​​ஊட்டி – கோயம்பேடு 13வது ஹேர்பின் வளைவில் அரசுப் பேருந்து இயக்கப்படும் அடிக்கடி விபத்துகள் நடப்பதுதான் கதை என்ற கதையாடலைக் கேட்கிறோம். இந்தப் படத்தில் அருள்நிதி மீண்டும் ஒரு போலீஸ்காரராகக் காணப்படுவார், மேலும் அவர் விபத்துக்கள் மற்றும் பஸ்ஸைச் சுற்றியுள்ள மர்மத்தை அவிழ்க்கத் தொடங்குகிறார்.

மேலும், டைரி டிரெய்லர் காட்சிகள் மற்றும் வெட்டுக்களால் உற்சாகமான பின்னணி மதிப்பெண்ணுடன் நம்மை ஈடுபடுத்துகிறது. ரான் ஈதன் யோஹான் இசையமைத்துள்ளார், அரவிந்த் சிங் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார் மற்றும் எஸ்பி ராஜா சேதுபதி படத்தொகுப்பு செய்துள்ளார். படத்தை விரைவில் திரையரங்குகளில் வெளியிட படக்குழுவினர் திட்டமிட்டுள்ளனர். காத்திருங்கள்.

No posts to display