திருச்சியில் நடைபெறும் துப்பாக்கி சுடும் போட்டியில் கலந்து கொண்ட அஜித் !! வைரலாகும் வீடியோ இதோ !!

0
திருச்சியில் நடைபெறும் துப்பாக்கி சுடும் போட்டியில் கலந்து கொண்ட அஜித் !! வைரலாகும் வீடியோ  இதோ !!

அஜீத் குமாரின் திருட்டு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமான ‘ஏகே 61’ கோலிவுட் மட்டுமின்றி இந்தியாவிலும் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட ஒன்றாகும். போனி கபூர் பிரமாண்டமாக தயாரித்துள்ள இந்தப் படத்தை எச்.வினோத் இயக்குகிறார், இன்னும் நாற்பது சதவிகிதம் மட்டுமே முடிவடைய உள்ளது. அஜீத் தனது நீண்ட ஐரோப்பிய விடுமுறைக்குப் பிறகு வீடு திரும்பினார், விரைவில் படத்திற்கான தனது வேலையைத் தொடங்குகிறார்.

இதற்கிடையில், ஹைதராபாத்தில் ‘ஏகே 61’ படத்திற்காக அமைக்கப்பட்ட பிரமாண்ட செட்களில் இருந்து கசிந்த வீடியோ கிளிப் மற்றும் புகைப்படங்கள் அஜித் ரசிகர்களுக்கு நன்றி தெரிவிக்கின்றன. திருட்டுக்கான மையமாக இருக்கும் வங்கியின் பெயர் உங்கள் வங்கி. பெயர் கற்பனையாக இருந்தாலும், இந்த கட்டிடம் சென்னையில் உள்ள புகழ்பெற்ற மவுண்ட் ரோடு அல்லது அண்ணாசாலையில் உள்ள எஸ்பிஐ வங்கி மற்றும் அதன் சுற்றுப்புறத்தை ஒத்திருக்கிறது.

மூத்த நடிகர் மகாநதி ஷங்கர் மற்ற துணை நடிகர்களுடன் போலீஸ் கெட்அப்பில் காணப்படுவது ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தியுள்ளது. ஆகஸ்ட் மாத இறுதியில் அல்லது செப்டம்பர் நடுப்பகுதியில் படப்பிடிப்பு முடிந்துவிடும் என்றும், 2022 தீபாவளிக்கு உலகம் முழுவதும் உள்ள திரையரங்குகளில் படம் வெளியாகும் என்றும் நம்பிக்கை உள்ளது.

இந்நிலையில் திருச்சியில் நடைபெறும் துப்பாக்கி சுடும் போட்டியில் கலந்து கொண்ட அஜித்
தின் புதிய வீடியோ இணையத்தில் படு வைரலாகி வருகிறது

No posts to display