‘நானே வருவேன்’ படத்துக்குப் பிறகு கலிப்புலி எஸ் தாணுவுக்கு இன்னொரு படத்தை இயக்குகிறார் செல்வராகவன்.

0
‘நானே வருவேன்’ படத்துக்குப் பிறகு கலிப்புலி எஸ் தாணுவுக்கு இன்னொரு படத்தை இயக்குகிறார் செல்வராகவன்.

தனுஷின் ‘வாத்தி’ ஃபர்ஸ்ட் லுக் இன்று வெளியாகியுள்ள நிலையில், அந்த நடிகரின் ‘நானே வருவேன்’ படத்தின் இன்னொரு அப்டேட் இதோ. செல்வராகவன் இயக்கிய ‘நானே வருவேன்’ தனுஷுக்கும் அவரது சகோதரருக்கும் இடையே ஒரு தசாப்தத்திற்குப் பிறகு கூட்டு சேர்ந்துள்ளது. இப்படத்தின் தயாரிப்பாளர் கலைப்புலி எஸ் தாணு சமீபத்தில் சென்னையில் நடந்த ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் ‘நானே வருவேன்’ படத்தில் தனுஷின் கதாபாத்திரம் பற்றி மனம் திறந்து பேசினார்.

படக்குழுவினர் வெளியிட்ட படங்களின் அடிப்படையில், இப்படத்தில் தனுஷ் இரட்டை வேடத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக தெரிகிறது. ‘நானே வருவேன்’ படத்தில் தனுஷின் நடிப்பு பிரம்மாண்டமானது என்று தயாரிப்பாளர் கூறியதாக கூறப்படுகிறது. நடிகர் இரட்டை வேடத்தில் நடிக்கிறார் என்பதை சுட்டிக்காட்டிய கலைப்புலி தாணு, தனுஷின் வில்லன் ரோல் தனித்துவமானது என்றும், நடிகரின் நடிப்பு இதுவரை யாரும் பார்த்திராத ஒன்று என்றும் கூறினார். இப்படம் ட்ரெண்ட் செட்டராக இருக்கும் என்றும் அவர் கூறினார். மேலும் தனது தயாரிப்பில் மற்றொரு படத்தை இயக்குமாறு செல்வராகவனிடம் ஏற்கனவே கோரிக்கை விடுத்துள்ளதாகவும் அவர் தெரிவித்தார்.

‘நானே வருவேன்’ படத்தில் தனுஷ், செல்வராகவன், இந்துஜா ரவிச்சந்திரன், எல்லி அவ்ராம், பிரபு, யோகி பாபு ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ளார். இப்படம் தற்போது போஸ்ட் புரொடக்‌ஷனில் உள்ளது. இசை பணிகள் முடிவடைந்துள்ள நிலையில், படத்தின் டீசர், டிரைலர் மற்றும் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவை விரைவில் படக்குழுவினர் வெளியிடுவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display