விஜய் ஆண்டனி, சிஎஸ் அமுதன் ரத்தம் படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
விஜய் ஆண்டனி, சிஎஸ் அமுதன் ரத்தம் படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

சி.எஸ்.அமுதனின் ரத்தம் படக்குழு படத்தின் போஸ்டரை வெளியிட்டதில் இருந்தே, பெரியார் – கரடி, கரும்பு போன்றவற்றைக் குறிப்பிடும் விஜய் ஆண்டனியின் முக்கிய கதாபாத்திரம் பற்றி பேசப்பட்டது.

ஆனால் அமுதன் சொல்லத் தயாராக இருப்பதெல்லாம், கதாநாயகனின் பாத்திரம் “ஒரு மனிதாபிமானமற்ற மனிதனாக இருப்பதைக் குறைக்கிறது” என்பதுதான். அவர் விளக்கமளிக்கையில், “விஜய் ஆண்டனி இதற்கு முன்பு க்ரைம் த்ரில்லர்களை செய்திருந்தாலும், இதில் அவரது பங்கு மிகவும் வித்தியாசமானது. வழக்கமாக, அவர் குற்றம் செய்யும் ஒருவராக அல்லது அதைத் தீர்க்கும் நபராகப் பார்க்கப்படுகிறார்.

ஆனால் இந்தப் படத்தில் அவர் இவையிரண்டும் இல்லை. இதில் அவர் பக்கத்து வீட்டுக்காரர் அல்ல – அவரது வீரம் அடுத்த கட்டத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டுள்ளது.

படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் ஒரே நேரத்தில் நடந்து வருகிறது. “இன்னும் இரண்டு வாரங்கள்தான் வேலை இருக்கிறது. ஆனால் ஒரு சிறிய டாக்கி பகுதியை படமாக்க விரைவில் இங்கிலாந்து செல்லவுள்ளோம். எங்களுக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட வகையான இடம் தேவைப்பட்டது மற்றும் லண்டன் மற்றும் கென்ட் பொருத்தமானதாக இருக்கும் என்று நினைத்தோம். இது ஐந்து நாள் படப்பிடிப்பாக இருக்கும், அதனுடன், இது ஒரு மடக்கு, ”என்று அவர் கூறுகிறார்.

இதற்கிடையில், சில வாரங்களுக்கு முன்பு அவர் படமாக்கிய விளம்பர பாடலைப் பற்றியும் அவர் மிகவும் உதைக்கிறார். “தெருக்குறள் அறிவு எண் எழுதி, பாடி, நிகழ்த்தியிருக்கிறது. இந்தப் பாடலில் விஜய் ஆண்டனியும் நடித்துள்ளார். அதன் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகளையும் முடித்துவிட்டோம், விரைவில் ரிலீஸ் செய்வோம்” என்று அவர் கையெழுத்திட்டார்.

இல்லை, சில வாரங்களுக்கு முன்பு அவர் படமாக்கிய விளம்பரப் பாடலைப் பற்றியும் அவர் மிகவும் உதைக்கப்பட்டார். “தெருக்குறள் அறிவு எண் எழுதி, பாடி, நிகழ்த்தியிருக்கிறது. இந்தப் பாடலில் விஜய் ஆண்டனியும் நடித்துள்ளார். அதன் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகளையும் முடித்துவிட்டோம், விரைவில் ரிலீஸ் செய்வோம்” என்று அவர் கையெழுத்திட்டார்.

No posts to display