விஜய்யின் ‘வாரிசு ’ படத்தில் SJ சூர்யாவின் கதாபாத்திரம் பற்றிய வெளியான முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
விஜய்யின் ‘வாரிசு ’ படத்தில் SJ சூர்யாவின் கதாபாத்திரம் பற்றிய வெளியான முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

ஹைதராபாத்தில் ‘வாரிசு’ படத்தின் மற்றொரு நீண்ட படப்பிடிப்புக்குப் பிறகு தளபதி விஜய் சமீபத்தில் சென்னை திரும்பினார். விரைவில் ஒரு சில அதிரடி காட்சிகளுக்காக படக்குழுவினர் விசாகப்பட்டினம் செல்லவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இதற்கிடையில், எஸ்.ஜே. ‘குஷி’, ‘நண்பன்’ மற்றும் ‘மெர்சல்’ படங்களுக்குப் பிறகு சூர்யா விஜய்யுடன் நான்காவது கூட்டணியில் இணைந்திருக்கும் படம் இதுவாகும்.

எஸ்.ஜே. சூர்யா திரைக்கதையில் மிக முக்கியமான கட்டத்தில் தோன்றுவார் மற்றும் விஜய்யுடன் ஒரு பயங்கரமான உரையாடலைக் கொண்டிருப்பார், அது வெளியீட்டிற்குப் பிறகு அதிகம் பேசப்படும். பிஸியான நடிகர் கேமியோ ரோலுக்கு இரண்டு நாட்கள் மட்டுமே கால்ஷீட் கொடுத்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது, ஆனால் அவர் தனது நடிப்பால் கதையில் மட்டுமல்ல, திரையிலும் பெரும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்துவார்.

இந்த கதாபாத்திரத்திற்காக ஒரு சில முன்னணி ஹீரோக்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தப்பட்டதாகவும், ஆனால் கடைசியாக வம்ஷி அந்த கதாபாத்திரத்திற்கு முழு நீதியை வழங்க சூர்யா தான் என்று முடிவு செய்ததாகவும் செய்திகள் உள்ளன.

தமன் இசையமைக்க தில் ராஜு தயாரிப்பில் வம்சி பைடிப்பள்ளி இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள படம் ‘வரிசு’. குழுமத்தில் விஜய், ரஷ்மிகா மந்தனா, பிரபு, ஜெயசுதா, சரத்குமார், குஷ்பு, ஸ்ரீகாந்த், சங்கீதா கிரிஷ், ஷாம், சம்யுக்தா, பிரகாஷ் ராஜ் மற்றும் யோகி பாபு ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். ஃபேமிலி ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னர் 2023 பொங்கல் அன்று தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் உலகம் முழுவதும் வெளியாகும் என்று ஏற்கனவே அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

No posts to display