திருவள்ளூர் சிறுமி தற்கொலை: பெற்றோரிடம் உடல் ஒப்படைப்பு

0
திருவள்ளூர் சிறுமி தற்கொலை: பெற்றோரிடம் உடல் ஒப்படைப்பு

திருவள்ளூரில் உள்ள விடுதிக்குள் திங்கள்கிழமை சடலமாக மீட்கப்பட்ட 12ஆம் வகுப்பு மாணவியின் உடல், பிரேதப் பரிசோதனைக்குப் பிறகு பெற்றோரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டு, பலத்த போலீஸ் பாதுகாப்புடன் அவரது சொந்த கிராமமான தெக்கலூருக்குக் கொண்டு செல்லப்பட்டது.

மாணவியின் சொந்த ஊரில் ஏராளமான போலீசார் குவிக்கப்பட்டுள்ளனர்.முன்னதாக, மாணவியின் உடலை எடுக்க பெற்றோர் மற்றும் உறவினர்கள் மறுத்ததைத் தொடர்ந்து, சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி அவர்களை சமாதானப்படுத்தினர்.

சென்னையில் இருந்து 50 கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ள திருவள்ளூர் மாவட்டம், கிளச்சேரியில் உள்ள அரசு உதவி பெறும் நிறுவன விடுதி அறையில் 12ஆம் வகுப்பு மாணவர் திங்கள்கிழமை சடலமாக மீட்கப்பட்டார். திங்கள்கிழமை காலை, சிறுமி தனது தோழிகளுடன் பார்த்துவிட்டு விடுதி அறைக்குச் சென்றபின், தூக்கில் தொங்கிய நிலையில் காணப்பட்டார். அன்றைய தினம் சிறுமியின் பெற்றோர் மற்றும் உறவினர்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.

No posts to display