10 வருடத்திற்கு பிறகு அரசு விழாவில் கலந்து கொள்ளும் அஜித் !! வைரலாகும் தகவல்

0
10 வருடத்திற்கு பிறகு அரசு விழாவில் கலந்து கொள்ளும் அஜித் !! வைரலாகும் தகவல்

இங்கிலாந்தில் ஒரு மாத காலம் கழித்து, இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு அஜித் சென்னை திரும்பினார். சென்னை விமான நிலையத்தில் இருந்து அன்பு நடிகரின் படங்கள் மற்றும் வீடியோ வைரலாக பரவியது. தற்போது எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் நடிக்கும் ஏகே 61 படத்தின் பேங்க் செட் படம் வெளியாகியுள்ளது. ஒரு திருட்டு த்ரில்லர் என்று அறிவிக்கப்பட்ட ‘அஜித் 61’ அல்லது ‘ஏகே 61’ வங்கிக் கொள்ளையை அடிப்படையாகக் கொண்டது, மேலும் அஜித் ஹீரோ மற்றும் வில்லன் என இரட்டை வேடங்களில் நடிக்கிறார் என்று கூறப்படுகிறது. படத்தின் முக்கிய மற்றும் இறுதி அட்டவணை விரைவில் தொடங்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் படத்தின் முக்கிய நட்சத்திரங்கள் அட்டவணையில் இணைவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகர்களாக திகழ்ந்து வரும் ரஜினி, கமல், விஜய், அஜித் உள்ளிட்ட நான்கு பேரும் முக்கிய நிகழ்ச்சி ஒன்றில் கலந்து கொள்ள இருப்பதாக் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

ஆம், 187 நாடுகள் பங்கேற்க்கும் சர்வதேச செஸ் ஒலிம்பியாட் சென்னை மாமல்லபுரத்தில் நடக்கவுள்ளது. இந்த சர்வதேச செஸ் போட்டி முதல்முறையாக இந்தியாவில் சென்னையில் நடைபெறுகிறது.

வரும் ஜூலை 28 ஆம் தேதி இந்த 44-வது செஸ் செஸ் ஒலிம்பியாட்-ன் தொடக்க விழா நடைபெற இருக்கிறது. இதில் கலந்து கொள்ள ரஜினி, கமல், விஜய், அஜித், சூர்யா உள்ளிட்டோருக்கு அழைப்பு விடுக்கப்பட்டு இருப்பதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

கடைசியாக இவர்கள் அனைவரும் பாசத் தலைவனுக்கு பாராட்டு விழா என்ற நிகழ்ச்சியில் கலந்துக் கொண்டனர். அதில் நடிகர் அஜித் பேசிய விஷயம் பெரிய வைரலானது.

No posts to display