ஆர்யா நடித்த கேப்டன் படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
ஆர்யா நடித்த கேப்டன் படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

டி இமான் ஆர்யாவின் கேப்டன் என்ற தலைப்பில் வரவிருக்கும் படத்திற்கான பாடல் வீடியோவை அறிமுகப்படுத்தினார். நினைவுகள் என்ற முதல் சிங்கிள் பாடலை மதன் கார்க்கி எழுதி, யுவன் ஷங்கர் ராஜா பாடியுள்ளார். ஆர்யா ஒரு ராணுவ வீரரைப் போல் அணிவகுத்திருப்பதைக் காட்டிய படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டருடன் தலையை மாற்றியது, போஸ்டர் ஒரு அரக்கனைப் பற்றிய ஒரு சிலிர்க்க வைக்கும் காட்சியையும் நமக்குக் காட்டியது

விண்வெளி நாடகம் மற்றும் ஜாம்பி ஹாரர் போன்ற தனித்துவமான வகைகளை கையாள்வதில் பெயர் பெற்ற சக்தி சௌந்தர் ராஜன், ஆர்யாவை நாயகனாக வைத்து இப்படத்தை இயக்குகிறார். ஆர்யாவுடன் சிம்ரன், ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி, தியாகராஜன், ஹரிஷ் உத்தமன், காவ்யா ஷெட்டி உள்ளிட்டோர் நடிக்கவுள்ளனர்.

மான்ஸ்டர்-த்ரில்லரின் ஸ்ட்ரீமிங் உரிமையை Zee5 வாங்கியதாக முன்னதாக அறிவிக்கப்பட்டது. இப்படத்திற்கு டி இமான் இசையமைப்பதாக அறியப்பட்ட நிலையில், திங்க் மியூசிக் மூலம் ஒலிப்பதிவு பெற்றுள்ளது.

இப்படத்தின் தயாரிப்பாளராகவும் செயல்படும் ஆர்யா, 2021 டெடி படத்திற்குப் பிறகு இரண்டாவது முறையாக இயக்குனர் சக்தி சௌந்தர் ராஜனுடன் கைகோர்க்கிறார். இந்தப் படத்தின் விநியோகஸ்தர் உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவீஸ் என்பது உறுதியாகியுள்ளது.

அறிவியல் புனைகதை ஆக்‌ஷன் திரைப்படம் செப்டம்பர் 8 ஆம் தேதி வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

No posts to display