‘கோமாளி’ பட இயக்குனரான பிரதீப் இயக்கும் ‘லவ் டுடே’ படத்தை பற்றி வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

0
‘கோமாளி’ பட இயக்குனரான பிரதீப் இயக்கும் ‘லவ் டுடே’ படத்தை பற்றி வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட்  இதோ !!

இந்த மாத தொடக்கத்தில், ‘கோமாளி’ இயக்குனர் பிரதீப் ரங்கநாதன் தனது அடுத்த படமான ‘லவ் டுடே’ படத்திற்காக ஹீரோவாக மாறியதாக அறிவித்தார், இது ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் மூலம் தயாரிக்கப்படுகிறது. நேற்று தனது பிறந்தநாளை கொண்டாடிய இளம் இயக்குனர், நடிகர்கள் மற்றும் படக்குழுவினர் பற்றிய முழு விவரங்களுடன் புதிய போஸ்டரை வெளியிட்டார்.

உத்தமன் பிரதீப்பாக பிரதீப், டாக்டர் யோகியாக யோகி பாபு, வேணு சாஸ்திரியாக சத்யராஜ், சரஸ்வதி அம்மாவாக ராதிகா சரத்குமார், நிகி சாஸ்திரியாக இவானா, திவ்யா அக்காவாக எஸ்ஆர் ரவீனா ஆகியோர் நடிக்கின்றனர். லவ் டுடேயில் சூப்பர் சிங்கர் புகழ் அஜீத், டெம்பிள் மங்கீஸ் புகழ் விஜய் வரதராஜ், ஆதித்யா டிவி புகழ் கதிர் மற்றும் இறுதியாக புகழ் பரத் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

கல்பாத்தி எஸ் அகோரம், கல்பாத்தி கணேஷ் மற்றும் கல்பாத்தி சுரேஷ் தயாரித்துள்ள லவ் டுடே படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைக்கிறார்.

தினேஷ் புருஷோத்தமன் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார், பிரதீப் இ ராகவ் படத்தொகுப்பைக் கவனிக்கிறார், எம்.கே.டி கலை இயக்குநராக பணியாற்றுகிறார், சாண்டி மாஸ்டர் பாடல்களுக்கு நடனம் அமைக்கிறார்.

No posts to display