Wednesday, March 29, 2023

விடுதியில் 12-ம் வகுப்பு மாணவி சடலமாக கண்டெடுக்கப்பட்டார்; வழக்கு சிபிசிஐடிக்கு மாற்றப்பட்டது

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஐபிஎஸ் அதிகாரி பல்வீர் சிங் சஸ்பெண்ட்...

ஏஎஸ்பி பல்வீர் சிங்கை சஸ்பெண்ட் செய்து உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளதாக செயல்தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின்...

5 மருத்துவரின் பெயரை மெட்ரோ நிலையத்திற்கு பெயரிடுங்கள் வேல்முருகன்...

பண்ருட்டி எம்எல்ஏ டி வேல்முருகன், வடசென்னைக்கு ரயில் சேவையை நீட்டிக்க இயக்கம்...

சென்னையில் 310வது நாளாக பெட்ரோல், டீசல் விலையில் மாற்றம்...

சென்னையில் கடந்த 309 நாட்களாக ஒரு லிட்டர் பெட்ரோல், டீசல் விலை...

பெண்கள் குளிப்பதை படம்பிடித்த 27 வயது நபர் கைது...

வேளச்சேரியில் உள்ள தங்கும் விடுதியில் பெண்களை குளியலறையில் படம் எடுக்க முயன்ற...

குரூப் IV தேர்வு முறைகேடுகளை விசாரிக்க குழு அமைக்கவும்...

தமிழ்நாடு அரசுப் பணியாளர் தேர்வாணையம் (டிஎன்பிஎஸ்சி) சமீபத்தில் நடத்திய குரூப் 4...

இங்கிருந்து 50 கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ள திருவள்ளூர், கிளச்சேரி அருகே உள்ள அரசு உதவி பெறும் பள்ளியான சேக்ரட் ஹார்ட் கேர்ள்ஸ் ஹெச்எஸ்எஸ் ஹாஸ்டல் அறையில் 12ஆம் வகுப்பு மாணவி திங்கள்கிழமை தூக்கில் தொங்கிய நிலையில் சடலமாக மீட்கப்பட்டார். இறந்தவர் திருத்தணி அருகே உள்ள தெக்கலூரை சேர்ந்தவர். இந்த வழக்கு சிபிசிஐடிக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது.

திங்கள்கிழமை காலை, சிறுமி தனது தோழிகளுடன் பார்த்துவிட்டு விடுதி அறைக்குச் சென்றபின், தூக்கில் தொங்கிய நிலையில் காணப்பட்டார். சம்பவம் குறித்து அறிந்த பள்ளி நிர்வாகம், சிறுமியின் குடும்பத்தினருக்கு தகவல் அளித்ததையடுத்து, அவர்கள் பள்ளிக்கு வந்தனர்.

மரணத்தில் சந்தேகம் இருப்பதாக குடும்பத்தினர் அளித்த புகாரின் அடிப்படையில் எஃப்ஐஆர் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக திருவள்ளூர் மாவட்ட போலீஸார் தெரிவித்தனர்.

“எங்களுக்கு ஒரு சந்தேகம். என்ன நடந்தது என்று தெரியாமல் அவள் உடலை எடுக்க மாட்டோம். திருவள்ளூரில் செய்தியாளர்களிடம், எங்கள் பெண் ஒருவர் தற்கொலை செய்து கொள்ளவில்லை.

போலீசார் சிறுமியின் உடலை கைப்பற்றி திருவள்ளூர் அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். பிரேத பரிசோதனை வீடியோ எடுக்கப்படும் என போலீஸ் வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

சிறுமி இறந்த தகவல் பரவியதையடுத்து, சிறுமியின் கிராமத்தில் சிறு சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். திருவள்ளூர் காவல் கண்காணிப்பாளர் பி.சி.கல்யாண் கூறுகையில், அசம்பாவிதம் ஏதும் நடைபெறாமல் இருக்க பள்ளிக்கு வெளியேயும், மருத்துவமனை அருகிலும் போதிய படைகள் நிறுத்தப்பட்டுள்ளன.

போலீஸ் துணை இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் (டிஐஜி) எம்.சத்திய பிரியாவும் சம்பவ இடத்திற்கு வந்து விசாரணைகளை மேற்பார்வையிட்டார். “முதற்கட்ட விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன. தற்கொலைக் கடிதம் எதுவும் இதுவரை மீட்கப்படவில்லை. சிபிசிஐடி விசாரணையை கையில் எடுத்துள்ளது,” என்றார்.

இதற்கிடையில், கவலையடைந்த பெற்றோர்கள் திங்கள்கிழமை பள்ளிக்கு வந்து நிலைமையைக் கருத்தில் கொண்டு தங்கள் வார்டுகளை திரும்பப் பெறுமாறு கேட்டுக்கொண்டனர். “நாங்கள் இதை அறிந்துள்ளோம், மேலும் விவரங்களை வழங்கிய பின்னர் மாணவர்களை பெற்றோருடன் வீட்டிற்கு அனுப்ப அனுமதிக்க நிர்வாகத்துடன் ஒருங்கிணைத்துள்ளோம். இதுபோன்ற நேரங்களில் உணர்ச்சிகள் அதிகமாக இருக்கும், ”என்று ஒரு மூத்த போலீஸ் அதிகாரி குறிப்பிட்டார்.

சமீபத்திய கதைகள்