Wednesday, March 29, 2023

தலைமையகத்தில் வன்முறை: வழக்கை சிபிஐக்கு மாற்ற சி வி சண்முகம் கோரிக்கை

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஐபிஎஸ் அதிகாரி பல்வீர் சிங் சஸ்பெண்ட்...

ஏஎஸ்பி பல்வீர் சிங்கை சஸ்பெண்ட் செய்து உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளதாக செயல்தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின்...

5 மருத்துவரின் பெயரை மெட்ரோ நிலையத்திற்கு பெயரிடுங்கள் வேல்முருகன்...

பண்ருட்டி எம்எல்ஏ டி வேல்முருகன், வடசென்னைக்கு ரயில் சேவையை நீட்டிக்க இயக்கம்...

சென்னையில் 310வது நாளாக பெட்ரோல், டீசல் விலையில் மாற்றம்...

சென்னையில் கடந்த 309 நாட்களாக ஒரு லிட்டர் பெட்ரோல், டீசல் விலை...

பெண்கள் குளிப்பதை படம்பிடித்த 27 வயது நபர் கைது...

வேளச்சேரியில் உள்ள தங்கும் விடுதியில் பெண்களை குளியலறையில் படம் எடுக்க முயன்ற...

குரூப் IV தேர்வு முறைகேடுகளை விசாரிக்க குழு அமைக்கவும்...

தமிழ்நாடு அரசுப் பணியாளர் தேர்வாணையம் (டிஎன்பிஎஸ்சி) சமீபத்தில் நடத்திய குரூப் 4...

முன்னாள் முதல்வர் ஓ.பன்னீர்செல்வம் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்கள் மீது சென்னை காவல்துறையில் அளிக்கப்பட்டுள்ள புகார்கள் மீதான விசாரணையை சிபிஐ அல்லது வேறு சுயாதீன அமைப்புக்கு மாற்றக் கோரி, உள்துறைச் செயலர் மற்றும் காவல்துறை இயக்குநரிடம் முன்னாள் சட்ட அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் மனு அளித்துள்ளார். ராயப்பேட்டையில் உள்ள அதிமுக தலைமை அலுவலகத்தில் ஜூலை 11ஆம் தேதி வன்முறை மற்றும் திருட்டு நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

வன்முறை தொடர்பாக ராயப்பேட்டை போலீசார் எப்ஐஆர் பதிவு செய்து, 14 பேரை கைது செய்து, 147 (கலவரம்), 324 (அபாயகரமான ஆயுதங்களால் தானாக முன்வந்து காயப்படுத்துதல்), 353 (பொது ஊழியரை பணியில் இருந்து தடுக்கும் குற்றப் படை) உள்ளிட்ட பிரிவுகளின் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்தனர். ) மற்றவர்கள் மத்தியில். சண்முகம் தாக்கல் செய்த மனுவில், பதிவு செய்யப்பட்ட அனைவரும் அதிமுக உறுப்பினர்கள் என்றும், ஓபிஎஸ் ஆதரவாளர்கள் யாரும் வழக்குப்பதிவு செய்யவில்லை என்றும் கூறியிருந்தார்.

இதற்கிடையில், ஜூலை 11-ம் தேதி அதிமுக தலைமை அலுவலகத்தில் பொதுக்குழு நடந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​அத்துமீறி நுழைந்த கட்சிக்காரரும் முன்னாள் முதல்வருமான ஓ.பன்னீர்செல்வம் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்கள் மீது கிரிமினல் நடவடிக்கை எடுக்கக் கோரி சண்முகம் சனிக்கிழமை (ஜூலை 23) ராயப்பேட்டை போலீசில் புகார் அளித்தார். பல ஆவணங்கள் மற்றும் கட்டுரைகளைத் திருடுவதற்காக அலுவலகத்தைத் திறப்பது.

அ.தி.மு.க., தலைமை அலுவலகத்தின் சொத்து ஆவணங்கள், கட்சிக்கு சொந்தமான பிற சொத்துகள் உள்ளிட்ட ஆவணங்களை, கட்சி அலுவலகத்தில் உள்ள லாக்கரை உடைத்து திருடிச் சென்று விட்டதாக சண்முகம் தனது புகாரில் கூறியுள்ளார்.

ஆதரவாளர்கள் ரூ.31,000 மதிப்புள்ள சிறுபணத்தையும், கட்சி செலவுகளின் நிதி பரிவர்த்தனைகள் குறித்த விவரங்கள் அடங்கிய ஹார்ட் டிஸ்க்குகளையும் திருடிச் சென்றதாக அவர் குற்றம் சாட்டினார்.

அவர் அளித்த புகாரில், முன்னாள் முதல்வர், ஓ.பன்னீர்செல்வம், முன்னாள் அமைச்சர், வைத்திலிங்கம், எம்.எல்.ஏ., மனோஜ் பாண்டியன், ஜே.சி.டி.பிரபாகர் உள்ளிட்டோர் பெயர்கள் உள்ளன.

சண்முகம், கட்சித் தலைமையகத்திற்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் வாடகை குண்டர்கள் வாகனத்தை சேதப்படுத்திய வன்முறைக்கு காவல்துறை நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று கோரினார்.

புகார் அளித்த பிறகு செய்தியாளர்களிடம் பேசிய சண்முகம், ஜூலை 11ஆம் தேதி தலைமைச் செயலகத்தில் போலீஸ் பாதுகாப்பு கோரி முன்னாள் அமைச்சர் ஜெயக்குமார் அளித்த புகாரின் பேரில் போலீஸார் நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை என்றார்.

“ஜூலை 21 அன்று தலைமைச் செயலகம் சீல் வைக்கப்பட்டபோது, ​​ஓபிஎஸ் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்களால் அலுவலகம் சூறையாடப்பட்டதைக் கண்டு நாங்கள் அதிர்ச்சியடைந்தோம்,” என்று சண்முகம் கூறினார்.

டிஜிபி மற்றும் உள்துறை செயலாளரிடம் அளித்த மனுவில், சென்னை காவல்துறை இந்த விவகாரத்தை விசாரிக்க ஆர்வம் காட்டவில்லை என்றும், விசாரணையை சிபிஐ அல்லது வேறு எந்த சுயாதீன ஏஜென்சிக்கு மாற்ற வேண்டும் என்றும் கோரியிருந்தார்.

சமீபத்திய கதைகள்