Sunday, April 14, 2024 3:49 am

பிறருக்கு உதவி செய்வதிலும் தல வேற லெவல்… வினோத் பகிர்ந்த நெகிழ்ச்சி சம்பவம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித் ஐரோப்பாவில் நீண்ட விடுமுறையில் இருப்பதாகவும், பிரான்ஸ் தெருக்களில் அவர் பைக் சவாரி செய்யும் புகைப்படங்களும் இணையத்தில் வெளியாகியிருந்ததை நாங்கள் ஏற்கனவே உங்களுக்கு தெரிவித்திருந்தோம். இப்போது இந்த பயணம் மற்றும் அவரது வரவிருக்கும் படம் AK61 பற்றிய ஒரு பெரிய அப்டேட் இறுதியாக இங்கே வந்துள்ளது.

நடிகர் அஜித் மிகவும் இரக்ககுணம் கொண்டவர். தான் சந்திக்கும் கஷ்டப்படும் நபர்களுக்கு வெளியே தெரியாமல், விளம்பரம் செய்து கொள்ளாமல் அவர் பல உதவிகளை செய்து வருகிறார். சமீபத்தில் வலிமை படப்பிடிப்பிற்காக அவர் ஒரு விடுதியில் தங்கியிருந்தார். அப்போது அங்கு பழுதான தொலைப்பேசியை சரி செய்ய வந்த மெக்கானிக் அவரிடம் ரூ.500 டிப்ஸாக கேட்டாராம்.

அஜித் ஐரோப்பாவில் நீண்ட விடுமுறையில் இருப்பதாகவும், பிரான்ஸ் தெருக்களில் அவர் பைக் சவாரி செய்யும் புகைப்படங்களும் இணையத்தில் வெளியாகியிருந்ததை நாங்கள் ஏற்கனவே உங்களுக்கு தெரிவித்திருந்தோம். இப்போது இந்த பயணம் மற்றும் அவரது வரவிருக்கும் படம் AK61 பற்றிய ஒரு பெரிய அப்டேட் இறுதியாக இங்கே வந்துள்ளது.


ஒரு படத்தின் ஷூட்டிங் முடிந்து அஜீத் பைக்கில் செல்வது ஒருவித சடங்காகிவிட்டது. முன்னதாக, நடிகர் தனது கடைசி வெளியீடான வலிமை படப்பிடிப்பை முடித்த பிறகு வட இந்தியா முழுவதும் பயணம் செய்தார். வலிமை படத்தின் ஒரு முக்கியமான ஸ்டண்ட் காட்சியை படமாக்க அவர் அங்கு சென்றிருந்ததால் அதற்கு முன்பு ரஷ்யாவிற்கும் சுற்றுப்பயணம் செய்தார்.

இந்த சாகசப் பயணங்களுக்குப் பிறகு, அவர் தனது நண்பர்களுடன் சுற்றித் திரிவது, ரயிலில் பயணம் செய்வது, ஒரு ஹோட்டலில் தனது அறைக்குச் சென்று பெல்ஜியம்மால்சோவின் காட்சிகளை ரசிப்பது போன்ற புகைப்படங்கள் வைரலானது. புதிய புகைப்படங்களுக்காக அவரது ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கும் வேளையில் அஜித்குமார் சென்னை வந்தடைந்தது குறித்த புதிய அப்டேட் இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது.

அதற்கு அஜித் ‘உங்களுக்குதான் சம்பளம் கொடுப்பார்களே? இவ்வளவு டிப்ஸ் கேட்கக்கூடாது என அவருக்கு அறிவுரை கூறினாராம். அதைக்கேட்டு ‘இனிமேல் யாரிடம் டிப்ஸ் கேட்கமாட்டேன் சார்’ எனக்கூறி விட்டு அந்த நபர் சென்றுவிட, அவரது குடும்பம் பற்றி விசாரிக்க சொன்னாராம் அஜித். அப்போது தன்னுடைய இரு பெண் குழந்தைகளுக்கும் பள்ளி கட்டணம் கூட கொடுக்க முடியாமல அந்த நபர் திணறி வருவதை அறிந்த அஜித், பள்ளிக்கட்டணத்தை தானே கட்டி விட்டாராம்.

இந்த தகவலை சமீபத்தில் இயக்குனர் வினோத் நெகிழ்ச்சியுடன் ஒரு பேட்டியில் கூறியுள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்