தி லெஜண்ட் படத்தை பற்றிய வெளியான முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
தி லெஜண்ட் படத்தை பற்றிய வெளியான முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

தொழிலதிபராக இருந்து நடிகர் சரவணன் அருள் ‘தி லெஜண்ட்’ படத்தின் மூலம் அறிமுகமாகிறார். இப்படம் ஜூலை 28ஆம் தேதி உலகளவில் சுமார் 2500 திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. ஜே.டி.ஜெர்ரி இயக்கிய இப்படம் அறிவியல் புனைகதை ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் மற்றும் ஊர்வசி ரவுத்தேலா கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். இப்படத்திற்கு ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் இசையமைத்துள்ளார்.

ரிலீஸுக்கு இன்னும் 3 நாட்களே உள்ள நிலையில், திரையரங்குகளில் திரைப்படக் காட்சிக்கான டிக்கெட்டுக்கான முன்பதிவு தொடங்கியுள்ளது. திரையரங்கில் படத்தின் முதல் காட்சி அதிகாலை 4 மணிக்குத் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசன், அஜித், விஜய், விக்ரம், சூர்யா போன்ற பெரிய நடிகர்களுக்காக அதிகாலை 4 மணி காட்சிகள் பெரும்பாலும் திரையிடப்படுவதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இப்போது நடிகர் தனுஷ், சிவகார்த்திகேயன், சிம்பு போன்ற நடிகர்கள் கூட அதிகாலை நிகழ்ச்சிகளை நடத்துகிறார்கள். ஆனால், அறிமுக நாயகன் சரவணனுக்கு அதிகாலை 4 மணிக்கு செருப்பு என்பது படத்திற்கு பெரிய ஊக்கம் மற்றும் பெரிய சாதனை.

இப்படத்தில் சுமன், விஜய்குமார், லதா, விவேக், யோகி பாபு ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படத்தின் புரமோஷன் பணிகள் தொடங்கியுள்ள நிலையில், சனிக்கிழமை ஹைதராபாத்தில் ரசிகர்களை நடிகர் சந்தித்தார். இது ஒரு பான்-இந்தியன் படம் என்பதால், படக்குழுவினர் இந்தியா முழுவதும் பிரமோஷன் நிகழ்ச்சிகளில் தீவிரமாக ஈடுபட்டுள்ளனர். இப்படத்தை சரவணன் அருள் தனது பேனரில் தயாரித்துள்ளார்.

No posts to display