தமிழகத்தில் அதிக வரி செலுத்துபவர் ரஜினிகாந்த் !! வைரலாகும் புகைப்படம்

0
தமிழகத்தில் அதிக வரி செலுத்துபவர் ரஜினிகாந்த் !! வைரலாகும் புகைப்படம்

தொடர்ந்து வரி செலுத்தி வரும் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்துக்கு சென்னையில் வருமான வரித்துறையினர் விருது வழங்கி கவுரவித்தனர். ஞாயிற்றுக்கிழமை, ரஜினிகாந்தின் மகள் ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த், இன்ஸ்டாகிராமில் எடுத்து நடிகர்களின் ரசிகர்களுடன் புதுப்பிப்பைப் பகிர்ந்து கொண்டார்.

சென்னையில் நேற்று வருமான வரி தினம் கொண்டாடப்பட்டது. தெலுங்கானா கவர்னர் தமிழிசை சௌந்தரராஜன் தலைமையில் நடைபெற்ற விழாவில், ஐஸ்வர்யா தனது தந்தை சார்பில் விருதை ஏற்றுக்கொண்டார்.

“உயர்ந்த மற்றும் உடனடி வரி செலுத்துபவரின் பெருமைக்குரிய மகள். #incometaxday2022 #onbehalfofmyfather அன்று அப்பாவை கவுரவித்த தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியின் #வருமான வரித்துறைக்கு மிக்க நன்றி” என்று அவர் அந்த இடுகைக்கு தலைப்பிட்டு, தான் சம்மன் பட்டாவைப் பெறுவது போன்ற சில படங்களையும் சேர்த்துள்ளார்.

இந்த செய்தியை ஐஸ்வர்யா பகிர்ந்தவுடன், ரசிகர்கள் ரஜினிகாந்தை வாழ்த்துவதற்காக கருத்துப் பிரிவில் சிலாகித்தார்.

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், ரஜினிகாந்த் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் நெல்சன் திலீப்குமாருடன் ‘ஜெயிலர்’ என்ற புதிய படத்திற்காக இணைந்துள்ளார். கன்னட நடிகர் சிவராஜ்குமாரும் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கும் இந்த திட்டம் விரைவில் தொடங்கவுள்ளது. சமீபத்தில் இப்படத்திற்கான டெஸ்ட் ஷூட் நடத்தப்பட்டு ரஜினிகாந்தின் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

No posts to display